Ada kwa vyuo vya ufundi kwa goverment sponsor

Sucre255

Sucre255

Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
23
Points
75
Sucre255

Sucre255

Member
Joined Jul 29, 2016
23 75
Leo nacte wametoa tangazo la ku confirm kwa wanafunzi waliochaguliwa vyuo. Sasa nmeona ada wameandika 900000 kwa chuo cha M.U.S.T na 850000 kwa chuo cha ARUSHA TECHNICAL COLLEGE wakati hao waliochaguliwa ni government sponser sio private ... Sijaelewa hapo. Government sponsor kwa kawaida wanalipa kwenye laki tatu hivi ukichanganya na michango mengine. Naomba kueleweshwa hapo
 
B

basi fresh

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
33
Points
125
B

basi fresh

Member
Joined Aug 16, 2018
33 125
Izo ni private spornsored..kama ni government spornsored njoo chuo ada ni 325,400 kma huna bima..
Leo nacte wametoa tangazo la ku confirm kwa wanafunzi waliochaguliwa vyuo. Sasa nmeona ada wameandika 900000 kwa chuo cha M.U.S.T na 850000 kwa chuo cha ARUSHA TECHNICAL COLLEGE wakati hao waliochaguliwa ni government sponser sio private ... Sijaelewa hapo. Government sponsor kwa kawaida wanalipa kwenye laki tatu hivi ukichanganya na michango mengine. Naomba kueleweshwa hapo
 

Forum statistics

Threads 1,303,749
Members 501,127
Posts 31,491,394
Top