ACT wazalendo waipa pigo zito CCM mjini Dodoma!

ACT wazalendo waipa pigo zito CCM mjini Dodoma!

Ndugu wakigombana, ......
🚶🏽🚶
 
Hapo sasa huna nafas ya kunishawish nichague cdm au ccm kwasababu wote ni wa1. hivyo kura Yangu ni ACT.
 
CCM waliambiwa kuwa ACT itagawa kura zao lakini hawakusikia ... ona sasa yanawakumba ... Je? wataendelea kutoa ruzuku kwa ACT?
 
Asingekuwepo Zitto hapo huo mkutano ingekuwa na watu wasiozidi kumi.ACT ni chama cha mtu mmoja!


Huu mkutano ulifanyika mbalali mbeya alokuwepo mwekiti tuu bila zitto
 

Attachments

  • 1442829736326.jpg
    1442829736326.jpg
    22.8 KB · Views: 126
Asingekuwepo Zitto hapo huo mkutano ingekuwa na watu wasiozidi kumi.ACT ni chama cha mtu mmoja!

Hii ni siku ambayo mgombea udiwani baba levo alizindua kampeni,zitto hakuwepo pia.Team kujinyea muwe mnachunguza kwanza kabla ya kufuata mkumbo kama nyumbu
 

Attachments

  • 1442829923835.jpg
    1442829923835.jpg
    23.7 KB · Views: 101
act-wazalendo nimewakubali kweli kweli yaan nyinyi ndiyo wapinzan wa kweli kwa ccm kazen buti. mnao sema mtoto wa ccm mnakosea saaana. kwan mtoto wa ccm ni CHADEMA kwa sababu hata mgombea wenu urais ni wa ccm pure. mgombea wenu ana miaka 62, hii ni robotatu ya maisha yake yana damu ya ccm na robo iliyo baki yuko cdm hapo unategemea nn? sis wenye uwezo mkubwa wa kufikiri tutakuambia ccm=cdm. atakayebisha aje hapa. ACT-WAZALENDO JUUUUUuuuuuuuuu.

Hizo dharau zao mwisho October 25.
 
Wanao umia zaidi ni ukawa na Chadema yao kwakuwa Act wana wania zaidi ubunge na udiwani huku kura zao za uraisi wakizipeleka kwa Magufuli (ccm) na hii nikwa sababu ya siasa ilio jengeka ndani ya chama kwamba lazima anaye itaji kuwa Raisi wa nchi au kiongozi yeyote lazima awe muadilifi ivo basi act wanajua kabisa kwamba Lowasa ni fisadi wa kutupa bora kidogo Magufuli, na mimi ni ivo kabisa kwamba ACT tuna itegemea kwa chaguzi zijazo itakuwa kali sana, tuna kijenga chama kwa faida ya watanzania wote kwani ndio chama pekee chenye dhamira tofauti na vyama vyote nchini(ACT INA ANDAA UKOMBOZI WA UCHUMI TANZANIA) kama huja kikubali nakuadi ipo siku utakubali
 
CCM waliambiwa kuwa ACT itagawa kura zao lakini hawakusikia ... ona sasa yanawakumba ... Je? wataendelea kutoa ruzuku kwa ACT?

Hivi ile ruzuku kwa vyama vya Siasa inatolewa na serikali ya chama gani vile,?
 
Kuanzia sasa tutakuwa tunasikia wanachama kutoka ccm kwenda act hii sasa ndo single mpya, eti hapo wanahisi watu watawaamini kuwa ni wapinzani wa kweli. Tulishawastukia hilo wala alisaidii tulia tuwanyooshe na ccm yenu.

Kuwa mpinzani wa kweli maana yake ni kupinga kila jambo!mf hamna kitu kilichofanyika kwa miaka 50 Tanzania lakini Mgombea urais anasema atatumia pesa itakayopatikana kwa mauzo ya ges na mafuta kutoa elimu bure mpaka chuo kikuu, sasa unajiuliza kama hakuna kilichofanyika ina maana wao wataanza na sifuri kama ndio tumepata uhuru, maana watabomoa bomba la ges, visima vya mafuta vilivyoanza kuchimbwa vitafutwa na kuanza upya ama watatumia miundo mbinu iliyopo? maana wakati mwingine hizi hoja za ndugu zetu wa UKAWA huwa zinashangaza sana.
 
ACT - WAZALENDO , chama chenye bendera nyingi kuliko idadi ya wanachama .
 
Bavicha no wavivu wa kufikiri. Wanangonja mbowe afikiri kwa niana yao na alisemalo yeye ndilo
 


​
Zaidi ya wanachama 100 kutoka CCM, Kata ya Chihanga, Manispaa ya Dodoma wamejiunga na ACT- Wazalendo.
Akizungumza kwa niaba ya wanachama hao, Ally Amanzi aliyekuwa Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi wa CCM katika kata hiyo, alisema jana kuwa wamelazimika kuhama kutokana na kufilisika kisiasa.Amanzi alisema viongozi wa vyama hawaonyeshi kama wanaweza kuleta mabadiliko, badala yake wanafikiria watakavyojilimbikizia mali.“ACT–Wazalendo tunaimani nayo sisi wakazi wa Kata ya Chihanga, lazima tutapata mabadiliko ya kweli tofauti na vyama vingine vinavyojitokeza kuomba viongozi wao tuwachague,” alisema Amanzi.


Alisema katika chama hicho kuna ubabaishaji mwingi, hali inayochangia wananchi wasipate maendeleo.Walence Lusingu ambaye aliwahi kuwa Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM, Mkoa wa Dodoma, alisema ACT kimedhamiria kuwaletea maendeleo ya kweli wananchi wa kata hiyo.

Lusingu ambaye ni mgombea udiwani katika Kata ya Miyuji, aliwataka wakazi wa kata hiyo kutofanya makosa ya kuchagua viongozi wa vyama vya siasa ambavyo vitawageuza kuwa mitaji pindi vitakapochaguliwa kushika madaraka.

Alisema katika kipindi hiki cha kampeni, lazima wawe makini katika kusikiliza sera zinazotolewa na wagombea hao, kutokana na wengi wamekuwa wakijinadi kwa kutoa maneno matamu huku wakiwa siyo wakweli.Mgombea udiwani wa

Kata ya Chihanga ambaye alikuwa diwani kupitia CCM kabla ya kuhamia ACT- Wazalendo, Julia Mputu amewaomba wananchi wa kata hiyo, kumpa ridhaa tena ya kumrudisha madarakani ili amalize miradi iliyobaki wakati wa kipindi chake.


Mputu alisema katika kipindi chake cha udiwani, mahitaji ambayo walikuwa wamemtuma mengi ameyafanikisha na machache hajakamilisha.Aliyataja baadhi ya mambo aliyofanikisha kuwa ni barabara, afya, elimu pamoja na suala ya kilimo.Hata hivyo, alisema miradi iliyobaki ataikamilisha watakapomchagua katika uchaguzi utakaofanyika mwezi ujao.“Nawaomba mnirudishe nije tumalizie miradi iliyobaki ukizingatia kuwa kazi yangu niliyoifanya kwa kushirikiana na ninyi mmeiona kwa vitendo. Hakukuwa na ubabaishaji wowote,” alisisitiza.


:

​










ccm na ACT Mimi naona kama ni kama baba na mtoto vile
 
Ukweli nikwamba ACT ni zaidi ya chadema in future
muda wake wa kupigwa mawe haujafika,why tusiwasifu?kama unakumbuka Slaa tulimtukana sana form 5years now tunamsifia na tunamuona mkombozi
 
Back
Top Bottom