ACT, wake up. The Time Is now! Ushangazeni Ulimwengu sasa!

ACT, wake up. The Time Is now! Ushangazeni Ulimwengu sasa!

Azizi Mussa

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2012
Posts
9,198
Reaction score
7,539
ACT, Kwa nini mmetulia bado? mnaogopa mtashindwa? Mnajiona wanyonge? msiogope jaribuni mtaweza. Kama mkifeli msiogope jaribuni tena na tena. Msiogope changamoto; changamoto zipo tu ndivyo Ulimwengu ulivyo, kinachotakiwa ni kukabiliana nazo kwa kadiri zinavyojitokeza na kisha kusonga mbele. Msipo amua sasa na kutenda, mtakuwa mshajichakulia kushindwa! Mnapenda kushindwa? kama hampendi kwa nini mchague kushindwa sasa?

Amkeni muda ni huu ndugu zangu. Amueni kufanya vitu vikubwa sasa kwa manufaa ya nchi hii na Watanzania wote. Msijione wanyonge sana; Hakuna chama kilichoanzia juu, vyote vilianzia chini na kwa taabu nyingi.Msifikiri mtaibuka na kujikuta tayari mmefanikiwa, Never!.

Msijilinganishe na CCM, CCM tayari ni chama kikubwa na chenye historia pana na ndefu, na kila Chama kinaanzia katika mazingira yake kikiwa na fursa na changamoto tofauti na kingine. Msitegemee kupata fursa na changamoto sawa na wengine. Wala msipende kuwaiga chadema; CHADEMA ni chama chenye misingi, mienendo, malengo na kilichoanzishwa katika mazingira na muda tofauti na ninyi. Simameni ninyi kama ninyi na mshirikiane na wengine inapofaa kwenye mambo ambayo yanaweza kuwasaidia watanzania.

Ninyi ni watu wa muhimu na mna uwezo wa kufanya vitu vya maana vinavyoweza kuchangia kuipeleka nchi hii kwenye level nyingine. Hii ni kama mkiamua lakini! amueni kuwa tofauti in a positive way. Dunia ya sasa tunashindana kufanya vitu vya maana, sio kubishana na kushindana kwenye mambo yasiyo na faida, sio kwa kurudishana nyuma. Msiombee vyama vingine vikwame, hiyo haitawasaidia kitu wala haitawasaidia watanzania. Pambaneni kuji upgrade muwe bora zaidi ya wengine; hicho ndicho kinachotakiwa. Msituambie CCM hawajafanya nini, tuambieni ninyi mmefanya nini ambacho CCM na CHADEMA hawajafanya.

Mnafanya nini sasa ndugu zangu? je! Mmejaa wasiwasi ndani yenu? mnatakiwa mfahamu ninyi ni watu kamili na mnao uwezo mkubwa tu ndani yenu ila hamjaamua kuutumia ili matokeo yake yaonekana hadharani na kuchipua matunda ambayo yatawanufaisha watanzania.

Muda ni sasa ndugu zangu. Msiendelee kusubiri kwani hakuna cha kusubiri. Tanzania ni hii hii, watanzania ni hawa hawa. Muda uliopo ni ule ule masaa 24 kwa siku. msikubali sekunde, dakika, masaa na siku sikasogea wakati hamfanyi kitu. Msikubali ikapita hata dakika hamjafanya kitu ambacho kitakuwa na positive impact kwa watanzania. Jijengeni hivyo kisaikolojia kwamba kuanzia sasa hamtakiwi kupoteza muda mnashangaa tu.Matamko yanasaidia nini? by the way watoa matamko tayari tunao wengi, mnaweza kufanya nini cha zaidi? Hamtakiwi kusubiria Mtu mwingine afanye kitu halafu ndio muibuke kutoa tamko. Lengeni kufanya vitu vikubwa through out and keep such Discipline in you. Nawasihi fanyeni hivyo sasa.

Nawatakieni kila la heri.
 
Kuna uzi upo humu unajieleza vizuri mbinu za majangili za kusambaratisha vyama vya upinzani vyenye uhai utafute ndio utajua ACT basi tena.
 
Duuuu!! ACT karibuni. Mmoja wa waasisi wake amesema atahakikisha Magufuri anashinda 2020 bila kupiga kampeni.
 
Kuna uzi upo humu unajieleza vizuri mbinu za majangili za kusambaratisha vyama vya upinzani vyenye uhai utafute ndio utajua ACT basi tena.
Mwenye kujua huo Uzi, aweke link tafadhali
 
Walk up tena mkuu?? Au ulimaanisha wake up?
 
Duuuu!! ACT karibuni. Mmoja wa waasisi wake amesema atahakikisha Magufuri anashinda 2020 bila kupiga kampeni.
Kwa nini unakuwa na upeo mfupi kiasi hicho ndugu yangu? kwa hiyo 2020 ndio mwisho wa dunia na hivyo hakuna maisha tena baada ya hapo?

Tatizo watanzania tunapenda zana kupata vitu vya haraka haraka halafu bila kuvifanyia kazi. Yaani tunataka kupata mafanikio, makubwa, haraka halafu bila kuwajibika.
 
mleta mada kwanini usirudi tu kwenye chama chako cha ACT mkijenge chama pamoja huko??

mlishiindwana nini na umesahau nini huko hadi kila siku unakuja kuwashauri hapa maswala ambayo mnaweza kujadili kwenye vikao??
 
mleta mada kwanini usirudi tu kwenye chama chako cha ACT mkijenge chama pamoja huko??

mlishiindwana nini na umesahau nini huko hadi kila siku unakuja kuwashauri hapa maswala ambayo mnaweza kujadili kwenye vikao??
Ndugu, Sijawahi kuwa kiongozi wa chama chochote cha siasa Tanzania. Pamoja na hayo , naamini kwamba nina madhaifu mengi tu na nafanya makosa mengi tu ambayo kidogo kidogo natakiwa kujirekebisha. Hata hivyo, hiyo haiwezi kunifanya nisifanye mambo mengine ya msingi.

Ninayoshauri humu; kwa nini nisiwafikishie mtu mmoja mmoja au kuwapelekea kwenye kikao?

1. Watanzania mara nyingi tumekuwa tukisema kuwa uwazi ni muhimu. Naamini hata wewe unaamini hivyo. Kwa mantiki hiyo hamna haja ya kufanya siri vitu ambayo havina sababu ya kufanywa kwa siri.

2. Suala la misingi ya mafanikio ni suala universal na linalomuhusu kila mmoja nayetaka kufanikiwa.Watanzania tumekuwa nyuma kwenye mambo mengi maana anayejua mbinu za kufanikiwa anakuwa mbinafsi na hataki wenzake wakajua. Hata ukimuuliza mtu, umefanyaje hadi ukafanikiwa kwenye hili ama lile hatakuambia na akikuambia anakudanganya. Nchi zilizoendelea si wachoyo wa maarifa.Huweka maarifa na mbinu za mafanikio wazi ili kila atakaye achukue.

3. Silengi kusaidia mtu mmoja.Nalenga kusaidia yeyote anayependa kubadilika na kuwa na achievements nzuri yeye binafsi na hivyo kuwasadia watanzania wenzake na nchi yetu kwa ujumla.

4. Kuna wanafunzi wako vyuoni ama mashuleni na wakimaliza wanatakiwa kutoa mchango kwa nchi yetu. Ni fursa kwao kujifunza na kuhamasikia mapema ili waweze kufanikiwa na kufanikisha maendeleo ya nchi. Ni jukumu letu kuwapa fursa ya kujifunza.

5. Ni vyema ukiona vitu vizuri ukatoa mchango wako kwa kadiri uwezavyo kusaidia vifanikiwe badala ya kulalamikia udhaifu wa mtu mmoja mmoja. Ni kwa misingi hiyo Tunaweza kuwa na Tanzania tuitakayo. Hatuwezi tukawa na Tanzania tuitakayo kwa sisi sote kuungana kumlaumu Rais ama vinginevyo. Hilo haliwezi kutusaidia kupiga hatua yoyote.
 
Bethlehm it seems unaipenda sana ACT kutoka moyoni, maana thread zako nyingi ni kuishauri. Sasa si uchukue kadi ili haya unayoyashauri humu uweze kuyashauri ukiwa ndani?
 
Hapo kwenye heading hiyo "walk up" ulimaanisha nini? Kumbe hii ngeli hii inanyanyasa full mkanda magogoni mpaka uswazi!!
 
....Msituambie CCM hawajafanya nini, tuambieni ninyi mmefanya nini ambacho CCM na CHADEMA hawajafanya..
mkuu, hii sentenso yako juu hapo imekaaje?
mbona unawakanya ACT wasifanye hivi lakini - mara paap - unawashauri wafanye hivyo hivyo tena?
 
Hii kazi ya ushauri kitila imemshinda kuhamia ccm sasa hivi na cheo cha katibu wa maji kapata
 
Hapo kwenye heading hiyo "walk up" ulimaanisha nini? Kumbe hii ngeli hii inanyanyasa full mkanda magogoni mpaka uswazi!!
Mkuu, kingereza ndio najifunza na najifunza kwenye maeneo yote ikiwemo kuandika. Nikikosea nifundishe.
 
Bethlehm it seems unaipenda sana ACT kutoka moyoni, maana thread zako nyingi ni kuishauri. Sasa si uchukue kadi ili haya unayoyashauri humu uweze kuyashauri ukiwa ndani?
Mkuu, Msingi Mkuu wa matatizo yetu watanzania ni namna ya kufikiria. Hapo ndio matatizo yote huanzia, na tatizo hili si la MTU mmoja peke yake kusema ni Fulani nimfuate nyumbani. Ni tatizo la jamii nzima. Kwa hiyo, ili kulipunguza unatakiwa kufanya jitihada za kuwafikia watu wengi zaidi kwa kadiri iwezekanavyo na wala sio kujitahidi kurudi kujificha na kuficha kile unachofikiri ni sahihi.

By the way unaniambia nirudi, nirudi kutoka wapi? Ninachotaka Mimi sio vyeo. Nataka nione jamii ya watanzania wote kwa ujumla wake inabadilika na tunafikia malengo ya kuwa na Tanzania tuitakayo. Haijalishi nani atakuwa kiongozi na kutufikisha huko, suala ni kuwa na viongozi bora.

Na kazi ya kiongozi anayejitambua si kuwa mtendaji yeye personally Bali ni Ku inspire na Ku motivate wengine. Nadhani umenielewa.

Wewe kuwa na kadi mfukoni haikusaidii kitu wala haikisaidii hicho chama ambacho umebeba kadi yake given kwamba hakuna cha maana unachofanya wala kufikiri.
 
Kwa nini unakuwa na upeo mfupi kiasi hicho ndugu yangu? kwa hiyo 2020 ndio mwisho wa dunia na hivyo hakuna maisha tena baada ya hapo?

Tatizo watanzania tunapenda zana kupata vitu vya haraka haraka halafu bila kuvifanyia kazi. Yaani tunataka kupata mafanikio, makubwa, haraka halafu bila kuwajibika.
Just for information
 
ACT, Kwa nini mmetulia bado? mnaogopa mtashindwa? Mnajiona wanyonge? msiogope jaribuni mtaweza. Kama mkifeli msiogope jaribuni tena na tena. Msiogope changamoto; changamoto zipo tu ndivyo Ulimwengu ulivyo, kinachotakiwa ni kukabiliana nazo kwa kadiri zinavyojitokeza na kisha kusonga mbele. Msipo amua sasa na kutenda, mtakuwa mshajichakulia kushindwa! Mnapenda kushindwa? kama hampendi kwa nini mchague kushindwa sasa?

Amkeni muda ni huu ndugu zangu. Amueni kufanya vitu vikubwa sasa kwa manufaa ya nchi hii na Watanzania wote. Msijione wanyonge sana; Hakuna chama kilichoanzia juu, vyote vilianzia chini na kwa taabu nyingi.Msifikiri mtaibuka na kujikuta tayari mmefanikiwa, Never!.

Msijilinganishe na CCM, CCM tayari ni chama kikubwa na chenye historia pana na ndefu, na kila Chama kinaanzia katika mazingira yake kikiwa na fursa na changamoto tofauti na kingine. Msitegemee kupata fursa na changamoto sawa na wengine. Wala msipende kuwaiga chadema; CHADEMA ni chama chenye misingi, mienendo, malengo na kilichoanzishwa katika mazingira na muda tofauti na ninyi. Simameni ninyi kama ninyi na mshirikiane na wengine inapofaa kwenye mambo ambayo yanaweza kuwasaidia watanzania.

Ninyi ni watu wa muhimu na mna uwezo wa kufanya vitu vya maana vinavyoweza kuchangia kuipeleka nchi hii kwenye level nyingine. Hii ni kama mkiamua lakini! amueni kuwa tofauti in a positive way. Dunia ya sasa tunashindana kufanya vitu vya maana, sio kubishana na kushindana kwenye mambo yasiyo na faida, sio kwa kurudishana nyuma. Msiombee vyama vingine vikwame, hiyo haitawasaidia kitu wala haitawasaidia watanzania. Pambaneni kuji upgrade muwe bora zaidi ya wengine; hicho ndicho kinachotakiwa. Msituambie CCM hawajafanya nini, tuambieni ninyi mmefanya nini ambacho CCM na CHADEMA hawajafanya.

Mnafanya nini sasa ndugu zangu? je! Mmejaa wasiwasi ndani yenu? mnatakiwa mfahamu ninyi ni watu kamili na mnao uwezo mkubwa tu ndani yenu ila hamjaamua kuutumia ili matokeo yake yaonekana hadharani na kuchipua matunda ambayo yatawanufaisha watanzania.

Muda ni sasa ndugu zangu. Msiendelee kusubiri kwani hakuna cha kusubiri. Tanzania ni hii hii, watanzania ni hawa hawa. Muda uliopo ni ule ule masaa 24 kwa siku. msikubali sekunde, dakika, masaa na siku sikasogea wakati hamfanyi kitu. Msikubali ikapita hata dakika hamjafanya kitu ambacho kitakuwa na positive impact kwa watanzania. Jijengeni hivyo kisaikolojia kwamba kuanzia sasa hamtakiwi kupoteza muda mnashangaa tu.Matamko yanasaidia nini? by the way watoa matamko tayari tunao wengi, mnaweza kufanya nini cha zaidi? Hamtakiwi kusubiria Mtu mwingine afanye kitu halafu ndio muibuke kutoa tamko. Lengeni kufanya vitu vikubwa through out and keep such Discipline in you. Nawasihi fanyeni hivyo sasa.

Nawatakieni kila la heri.

nchi hii kuna option mbili. Aidha uwe chadema au ccm. ndo maana raisi wako. magu. anachekelea mpaka jino LA mwisho kupokea madiwani kutoka chadema. siyo act
 
Back
Top Bottom