ACT, wake up. The Time Is now! Ushangazeni Ulimwengu sasa!

ACT, wake up. The Time Is now! Ushangazeni Ulimwengu sasa!

nchi hii kuna option mbili. Aidha uwe chadema au ccm. ndo maana raisi wako. magu. anachekelea mpaka jino LA mwisho kupokea madiwani kutoka chadema. siyo act
Ni kweli. Kama ambavyo unawaambia watu ukimaliza sekondari kuna option mbili tu, kwenda Chuo kikuu au kwenda diploma ya ualimu. Hahahahah! Ni utaratibu tu, hata mtoto anapoanza shule huanza kujifunza nyimbo kwanza, halafu kuandika chini kwa kidole au kijiti
 
[emoji45] sasa kama chama robotatu ipo ccm unategemea nini
Najuz tu leporofesa kitila kasema magu 2020 anapita bila kampeni unategemea ana time na chama chake

Japo sidhan kama hata hua wanavikao kweli
 
[emoji45] sasa kama chama robotatu ipo ccm unategemea nini
Najuz tu leporofesa kitila kasema magu 2020 anapita bila kampeni unategemea ana time na chama chake

Japo sidhan kama hata hua wanavikao kweli
Hizi fikra za kudhani chama cha siasa ni mtu mmoja ni tatizo. Sijui kwa nini tunakuwa na fikra duni kiasi hicho?
 
Hizi fikra za kudhani chama cha siasa ni mtu mmoja ni tatizo. Sijui kwa nini tunakuwa na fikra duni kiasi hicho?

Zitto mwenyewe hatabiriki akipewa wizara anakaa sasa wat u think

Mrema yupo wapi na nccr mageuzi yake

Yaan chama cha upinzani kikianza kufanya kazi na serikali lazma kipotee

Angalia vijana wa Nasa kenya utajua wat i mean

[emoji45]
 
Zitto mwenyewe hatabiriki akipewa wizara anakaa sasa wat u think

Mrema yupo wapi na nccr mageuzi yake

Yaan chama cha upinzani kikianza kufanya kazi na serikali lazma kipotee

Angalia vijana wa Nasa kenya utajua wat i mean

[emoji45]
Hivyo ambavyo havijapotea vinafanya nini? basi si lazima wachukue mawazo haya ACT, Tuwashauri hao ambao hawashirikiani na serikali wayachukue na wayafanye kazi ili wafanikiwe.

Hawatayachukua, unajua kwa nini?
 
hiyo pesa ya kuwafanya wa amke iko wap
inawabid walale maana hamna namna

siasa imekua ngumu kuliko jembe la mkono awamu hii

walio lala jua imewalazimu
 
Mnatakiwa mpate hasira ya kupambana na changamoto zinazowakabili watanzania na kutengeneza mkakati ambao utasaidia kuzipatia suluhu, haijalishi ni lini mtafanikiwa lakini mtafanikiwa mkiamua.
 
Back
Top Bottom