ACT itachangiwa na vyama rafiki vya ndani na nje

ACT itachangiwa na vyama rafiki vya ndani na nje

Ile nyota kwenye katiba inamaanisha nini washabiki wenzangu wa ACT?

Pia rangi ya dhambarau kwa wakristo hupambwa vitambaa vya rangi hiyo madhabahuni kipindi cha kwaresma kuashiria mateso!
 
Pia rangi ya dhambarau kwa wakristo hupambwa vitambaa vya rangi hiyo madhabahuni kipindi cha kwaresma kuashiria mateso!

hupamba majeneza sifahamu kwa sababu gani ila ni rangi ya bahati kwa watu wa ulaya
 
Nashangaa mnaoshangaa na kuhoji mapato na mali za hiki chama , jambo la michango limo kwenye katiba yao kipengele cha tatu ibara ya sita , Michango kutoka vyama rafiki vya ndani na nje ya nchi.
Zile 700,000,000/= Kiongozi Mkuu alizo omba bado hazijatolewa?
 
Nashangaa mnaoshangaa na kuhoji mapato na mali za hiki chama , jambo la michango limo kwenye katiba yao kipengele cha tatu ibara ya sita , Michango kutoka vyama rafiki vya ndani na nje ya nchi.

Sijawahi kusikia chama cha ndani kikichangia chama kingine hapa Tanzania, ila kwa hapa inawezekana CCM kuichangia ACT!
 
Nashangaa mnaoshangaa na kuhoji mapato na mali za hiki chama , jambo la michango limo kwenye katiba yao kipengele cha tatu ibara ya sita , Michango kutoka vyama rafiki vya ndani na nje ya nchi.

Kimepata lini hao marafiki wakati kimeanzishwa juzi?
Marafiki wameanza kuchangia baada ya zito kuwa kiongozi?
 
Wasikwepe uwazi uliopo kwenye jina lao. au kuna fedha chafu?
 
Nashangaa mnaoshangaa na kuhoji mapato na mali za hiki chama , jambo la michango limo kwenye katiba yao kipengele cha tatu ibara ya sita , Michango kutoka vyama rafiki vya ndani na nje ya nchi.
hahaa.....hiki chama ni kikundi cha kigaidi aisee....wala hakina values za kisiasa,kimaadili au hata kistaarabu.
 
Kimepata lini hao marafiki wakati kimeanzishwa juzi?
Marafiki wameanza kuchangia baada ya zito kuwa kiongozi?

Kilijua kitapata rafiki kwa kuwa taasisi ipo kama binadamu haikosi marafiki, chama kilitaraji kupata marafiki wengi
 
cuf ndo marafiki ACT hukumbuk lipumba alimualika zito mtwara na sio dj mbowe au padri mzinzi(alikua anadindisha kila uche akaona upadri kitu ingine siasa nikaibie wananchi na jambazi wenzangu ndan ya chadema)
 
Back
Top Bottom