Acredited CISA centers kwa hapa Tanzania

Acredited CISA centers kwa hapa Tanzania

Hypersonic

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Posts
996
Reaction score
1,913
Wakuu Asalaam Alaykum,

Naomba kufahamishwa Accredited centers za CISA kwa Tanzania na gharama zao. Ukiachana na hii ya online inayotolewa moja kwa moja na ISACA.

Au ushauri kwa mwenye uelewa zaidi njia ambayo ni rahisi kwa upande wa gharama kuweza kuifikia hii Certification.
 
Wakuu Asalaam Alaykum,

Naomba kufahamishwa Accredited centers za CISA kwa Tanzania na gharama zao. Ukiachana na hii ya online inayotolewa moja kwa moja na ISACA.

Au ushauri kwa mwenye uelewa zaidi njia ambayo ni rahisi kwa upande wa gharama kuweza kuifikia hii Certification.
mbona umelimit watu wakukucheck pm
 
Back
Top Bottom