Achomwa kisu na mpenzi wake Arusha

Status
Not open for further replies.
Darkness will never drive out darkness but light can, hate will never drive out hate but love can!!!!
Today even if you try your level best to love someone they don't appreciate. They say evil is paid by good, its not like that anymore. EVIL IS PAID BY EVIL!!!
 
aisee mwanajamv mwenzang tukichukua nch cku moja tutatumia usalama wa taifa kuwasaka watu wenye chuki kama wewe na kukupeleka mbele ya pilato sheria ifuate mkondo wake


Labda mkachukue nchi ya nronga sio hii tz ...una akili nusu kijiko ww.
 
Wakikuyu kenya wanachukiwa wachagga bongo ndio usisemee. Hv kwa NN!??? Ukirejea kwenye posti ya precision air last weekend ndio utajua jins gan kuna mijitu ina chuki ya kulazimisha licha ya kuwekewa data za kwel atc cyo shirima aliiyrifilis.fursakwenye nch yetu tunabaniwa waz waz kisa chuki za kulazimisha
 
Rip bro Dewasi,
Jamaa alikuwa ni jirani yangu.
 
Today even if you try your level best to love someone they don't appreciate. They say evil is paid by good, its not like that anymore. EVIL IS PAID BY EVIL!!!

You dont love in return of appreciation you love because it is natural,because you get satisfaction out of love!!!
Yes it is like that forever, evil should be paid by good!!!!

But you have to be alive in order to love more and more, so keep yourself safe by defending and not offending!!!!

Those who cross the red tape touch them with a firm grip so that they dont ruin a love equilibrium!!!!
 
what a comment! U made my weekend
 
.. OLESAIDIMU kula tano umeifanya jumapili yangu iwe njema mara dufu
 
Last edited by a moderator:
Halaf ninyi NGESEMA mnaowachukia wachagga bila sabab hum JF phaq u all. Mnachuki za kulazimisha. Cjui wachagga oh cjui nn...mfyuuuu!!! Wachagga wamewakosea nn? Mpo kama mnapumuliwa na mazombie. Peleken genye zenu huko kuzim. Malabuhuu nyinyi.

Mbona ume-panic kiasi hicho Wewe ndukuM?
 

Who told u alikuwa anatunzwa?? Unamjua huyu mwanamke vizuri na unamjua huyu jamaa vizuri??
Akili za kuambiwa changanya na za kwako.
 
Kijana mmoja mfanyabiashara wa aliminiamu wiliadi bewasi ameuwawa kwa kuchomwa kisu na mpenzi wake maeneo ya moshono.mpenzi wake anaitwa Rozi ndosi,picha ya marehemu hii hapa chini pamoja naya muuaji

Jamani huyu dada kwa habari za watu wa karibu zaid sio yeye kaua ila huyu boyfrnd alikabwa kianduu na mtu mwengine alienda kwa huyu dada kama msaada ndo dada akamkuta kafaa nakupiga simu police ndo akakamatwa
So by the time mwanaume kaenda kwa mdada mdada hakuwa nyumbani alivyo rudi ndo akakutana na maiti
Inaskitisha maana 18oct gradu ya firstborn wake maskini huko bagamoyo na alikuwa aje j4 dar
 

Mangi, unasukumiwa mashine za dawasco???

I came with a straigh question, what is this??? with your little brains ukaanza kunishambulia na mimi

wewe una shida kubwa sana

Not sure how nimeattack mchagga yoyote humu JF and I am sure its either ulikua una frustrations zako au ni ndugu wa muuaji

Kenge wahed
 

Dada ana mtoto kamaliza form four? That means dada yupo above 40s jamaa anaonekana yupo below 30s eheeee marioooooooo mwaka wao huu!!
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…