Acheni kumuonea Rais Magufuli. Tuwe na busara

Acheni kumuonea Rais Magufuli. Tuwe na busara

bhikola

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,133
Reaction score
1,668
Inawezekana kwamba kuna mambo yanayoendelea na hayako sawa nchini kwetu, lakini naanza kuamini pia kuwa kuna watu kwa makusudi tu wanamuonea kabisa Rais wetu.

1. Nimesikia watu wakiongea kila kinachofanyika Chato, as if kuleta maendeleo Chato ni tatizo. Wakati huohuo kuna mambo kibao yanaendelea Ruangwa, lakini yanaonekana ni sawa.

2. Kuna kipindi askofu Niwemugizi alihojiwa kuhusu uraia wake. Watu wakajenga hoja kuwa inakuwaje miaka yote hiyo mpaka amekuwa askofu lakini hawajui uraia wake? Lakini hawataki kujiuliza swali lile lile wanalojiuliza kwa askofu.

3. Leo nimeona watu wakimponda Pengo kwa alichokisema wakati akiongoza ibada ya leo. Lakini ni hao hao walioongea kuhusu waraka wa Pasaka wa Maaskofu wa KKKT. Hawajiulizi kwamba, uhuru waliotumia maaskofu wa KKKT ndo huo huo anatumia askofu Pengo?

Naanza kupata shaka kama kweli Watanzania wanajua kile kitu hasa wanataka kupata.

Ni hayo tu kwa Leo

upload_2018-3-25_13-48-12.jpeg
 
ooh
seriously, nilikuwa sijui.
Asante lakini kwa kunijulisha na sasa naamini, ULICHOKIANDIKA NI UJINGA MTUPU
Thank you
Unazidi kujitundika mtini.Upuuzi kabisa.Eti [HASHTAG]#bhikola[/HASHTAG]?Rubbish,yaani takataka kabisa.
 
bhikola
Unaweza kuwatukana kila tusi na bado usitosheke sabbu wengi wao ni wana na vijukuu vya mafisadi na wezi wa mi za umma.
qamejificha humu ili kupiga kelele zao kifupi hawana hoja.!
walikuwa wanaishi kwa uozo uliokuwa ukifanyika hapa Nchini..

Hebu fikiri punguani mmoja anasema rais wetu ni mhutu so ana kampeni ya kuondoa mhutu.

Je yeye ni nani? Mtusi au? Na kama ni mtusi maana yake ni kuwa ametumwana watusi wenzie ili aje aanzishe chokochoko hapa?

By the way nimetafuta sana habari za mtu anayeitwa Mange kimambi..
sijaona popote taarifa za akina "kimambi" wengine kama baba mdogo au watu wengine wanaotumia jina kama hilo popote Duniani..

Maana yake ni nini?
ama hilo jina limetengenezwa makusudi kuficha jambo fulani au kuna kitu nyuma ya pazia kisichoeleweka.!
haiyumkiniki kuwa "kimambi"liwe ni jina moja tu kwa mtu mmoja tu kwa Dunia ama Afrika nzima.
 
bhikola
Mmeanza kuwatenganisha sasa.... Zamani ilikuwa serikali ya tano inaonewa... SASA ni wazili mkulu na mbwana yule....

Kujenga Chato siyo ISHU... ISHU ni Priority...
Taa za barabarani Chato..!!!!!????
Uwanja wa Kimataifa Chato..???
 
Inawezekana kwamba kuna mambo yanayoendelea na hayao sawa nchini kwetu, lakini naanza kuamini pia kuwa kuna watu kwa makusudi tu wanamuonea kabisa raisi wetu.
Naunga mkono hoja,
Japo kuna mengine ni kweli na kunamengine, wanamuonea. Rais Magufuli sio malaika, ila pia sio mtakatifu.

Kuna vitu vingine, wanamuonea huu, ila sio wote, wengine kwenye mazuri, wanapongeza, kama mimi, uwanja wa Chato, naunga mkono
Naunga Mkono Uwanja wa Ndege wa Chato, Una Justification, Utakuwa kama Ggabolite, au Yamoussoukro, Watalii Watamiminika!

P
 
Unaweza kuwatukana kila tusi na bado usitosheke sabbu wengi wao ni wana na vijukuu vya mafisadi na wezi wa mi za umma.
qamejificha humu ili kupiga kelele zao kifupi hawana hoja.!
walikuwa wanaishi kwa uozo uliokuwa ukifanyika hapa Nchini..

Hebu fikiri punguani mmoja anasema rais wetu ni mhutu so ana kampeni ya kuondoa mhutu.

Je yeye ni nani? Mtusi au? Na kama ni mtusi maana yake ni kuwa ametumwana watusi wenzie ili aje aanzishe chokochoko hapa?

By the way nimetafuta sana habari za mtu anayeitwa Mange kimambi..
sijaona popote taarifa za akina "kimambi" wengine kama baba mdogo au watu wengine wanaotumia jina kama hilo popote Duniani..

Maana yake ni nini?
ama hilo jina limetengenezwa makusudi kuficha jambo fulani au kuna kitu nyuma ya pazia kisichoeleweka.!
haiyumkiniki kuwa "kimambi"liwe ni jina moja tu kwa mtu mmoja tu kwa Dunia ama Afrika nzima.
Weye naye si kwamba una frustration tu bali hata hallucinations unazo.Sasa,unatetea ujinga ili iweje?He,unawashwa au umetekenywa?Tulia ukweli udhihirike.Muhutu weye!
 
Unaweza kuwatukana kila tusi na bado usitosheke sabbu wengi wao ni wana na vijukuu vya mafisadi na wezi wa mi za umma.
qamejificha humu ili kupiga kelele zao kifupi hawana hoja.!
walikuwa wanaishi kwa uozo uliokuwa ukifanyika hapa Nchini..

Hebu fikiri punguani mmoja anasema rais wetu ni mhutu so ana kampeni ya kuondoa mhutu.

Je yeye ni nani? Mtusi au? Na kama ni mtusi maana yake ni kuwa ametumwana watusi wenzie ili aje aanzishe chokochoko hapa?

By the way nimetafuta sana habari za mtu anayeitwa Mange kimambi..
sijaona popote taarifa za akina "kimambi" wengine kama baba mdogo au watu wengine wanaotumia jina kama hilo popote Duniani..

Maana yake ni nini?
ama hilo jina limetengenezwa makusudi kuficha jambo fulani au kuna kitu nyuma ya pazia kisichoeleweka.!
haiyumkiniki kuwa "kimambi"liwe ni jina moja tu kwa mtu mmoja tu kwa Dunia ama Afrika nzima.
Siku zote, anayekosoa huwa tunaanzaga na uraia wake.. Si unakumbuka hawa..!!
Generali Ulimwengu....
Yule Askofu kule Ngara...
Bashe....
etc

Kuna uraia...
Uchochezi..
Uhaini...
n.k
Haya waliotuhumiwa nayo, wengine ilikuwa ni ukosoaji tu...
 
Sasa kuna hawa wanaojifanya wanasali!
Wameshindwa kumkemea shetani wao huko, wanakuja kukemea serekale yetu
Wakomeeeeeee
Inamaana hukujiuliza ni kwanini anaonewa kabla ya kuja kumwaga uharo wako hapa?
 
Back
Top Bottom