masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,549
- 20,058
- Thread starter
- #21
nimepigwa kibuti hahahhhahaMara nyingi hizi nyimbo zinagusa sana ukiwa huna mpenzi au umepigwa kibuti!
nimepigwa kibuti hahahhhahaMara nyingi hizi nyimbo zinagusa sana ukiwa huna mpenzi au umepigwa kibuti!
naloa jasho acha kuwaza papuchi kila saa hizi zipo tuu hahhahah
gosh!!...una elements flani hata hazieleweki asee..
ukimtongoza mtu akikataa haimaanishi ni msagaji
dont get twisted boy!
nimepigwa kibuti hahahhhaha
Hanna mwenye ujanja wa kukupiga kibuti.
naloa jasho acha kuwaza papuchi kila saa hizi zipo tuu hahhahah
endelea kulima jaruba zako za mpunga wewe utafungua id 100 lakini kwanini mkikataliwa mnakuja kutoka povu zana kwenye nyuzzi kaa kiume dogo acha mipasho hahhahhndio maana kule umasaini-huwa mnakatwa kisimi sasa wewe uliyekwepa zoezi hilo ukakulia mjini unaona kinavyokusumbua? kila siku ni wewe na mahaba/mapenzi tu huna jingine-kisimi kitaacha kuloa? ila kwa kweli nakupenda na roho inaniuma acha acha kama nakuona vile-au unataka nielezee wajih wako?
unasikia elliasi(in chagas voice
ukiwa unampenda mtu lakni hujamwambia ukimuona kwa mbali unajisikiaje???
wengine wanaloaga mpaka ndala zinavulika mijasho hiyo
so mi huuu wimbo unanifanya mijasho sana
wewe ---- unanifataga sana kwenye nyuzi nakulazia damu mxieeeew niondoleee stress zako za mvua kukata mpunga haujakomaandio maana kule umasaini-huwa mnakatwa kisimi sasa wewe uliyekwepa zoezi hilo ukakulia mjini unaona kinavyokusumbua? kila siku ni wewe na mahaba/mapenzi tu huna jingine-kisimi kitaacha kuloa? ila kwa kweli nakupenda na roho inaniuma acha acha kama nakuona vile-au unataka nielezee wajih wako?
Sio kupenda, bali kutamani kwa ajili ya kutimiza azma ya kungonoka nae..hapo labda!
endelea kulima jaruba zako za mpunga wewe utafungua id 100 lakini kwanini mkikataliwa mnakuja kutoka povu zana kwenye nyuzzi kaa kiume dogo acha mipasho hahhahh
hili jukwaa la mapenzi unataka niandike nini poyoyo wewe
hahaah endelea kuimagne me and ur dadyí-½í¸‚í-½í¸‚í-½í¸‚í-½í¸‚í-½í¸‚ wewe huwezi hii namba
ila ukipenxa unasota sio siri acha tu niendelee kupendwa aiseee sitaki kupenda mimi dadeki
utaweza dogo ?????acha hivyo basi-mm ndo mara yang ya kwanza kukwambia my lovely to u dia, na wala sijabadili Id ila ni kwel mm nalima mahindi wala sio mpunga. nakuomba sana sana unifikirie-hii ni kutoka moyon
acha hivyo basi-mm ndo mara yang ya kwanza kukwambia my lovely to u dia, na wala sijabadili Id ila ni kwel mm nalima mahindi wala sio mpunga. nakuomba sana sana unifikirie-hii ni kutoka moyon
nilijua nipo mwenyewe crayz over this songnakumbuka nilijuuta sanaa kupendapenda kusiko na thamani ...ila hitaji la moyo lanilazimisha kurudia zamani
.....mimi bado nina imani....ipo siku utanipa thamani
mimi bado nina imaniii
jua mi siachane..nawee
nasishindani ..naweee
maana upo moyoni
ila ukipenxa unasota sio siri acha tu niendelee kupendwa aiseee sitaki kupenda mimi dadeki