Acha nisote mie, siachani nawe

Acha nisote mie, siachani nawe

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,516
Reaction score
19,876
Huu wimbo ukiusikiliza hadi unalowaa barakah da prince kajitahidi

Mahaba mazito sana

Mimi bado nina imanii

Ipo siku utanipa thamaniii

Jua mi siachani na weee
na sishindani na weee

Maana upo moyonii acha nisote mieee

Huu wimbo unanifanya all over again kurudia namba niliyoipoteza i mean ku renew
 
mstari upi ukisikia kunaenda mbio kule i mean moyoni😂😂😂😂
 
Wewe utakua msagaji au unajisaga, unasikiliza wimbo unalowa? jf siku hizi ni chaka la wasagaji.
 
masai dada yaani me nadhani naupenda huu wimbo zaidi yako
 
Last edited by a moderator:
dogo katisha sana humo ndani

apunguze tu kubana pua
dogo katisha mi nakwambia ushausikiaga wimbo hadi moyo unadunda kila mahali panalowa????? ilikua inatokea kwa kina rihanna,neyo breezy ila kibongo bongo hapana nakua mkavu
uu😂
 
dogo katisha mi nakwambia ushausikiaga wimbo hadi moyo unadunda kila mahali panalowa????? ilikua inatokea kwa kina rihanna,neyo breezy ila kibongo bongo hapana nakua mkavu

uu😂


gosh!!...una elements flani hata hazieleweki asee..
 
Uwekeni hapa nasi tuusikie wengine tuko maporini huku miziki yetu huku ni ninga, chole, kware, bundi n.k masai dada ebu jaribu kutupia hapa hako ka wimbo
 
Last edited by a moderator:
Mara nyingi hizi nyimbo zinagusa sana ukiwa huna mpenzi au umepigwa kibuti!
 
  • Thanks
Reactions: amu
wakati nalainisha moyo kupenda sio kama ninakosea ipo sababu ya kurejesha namba ambayo ilipoteeeaaa
hali ya mtoto kumsusa mama akishachapwa ni sawa na mapenzi
ukishapenda unasahau hata kama ulifanyiwaga ushenzi
 
dogo katisha mi nakwambia ushausikiaga wimbo hadi moyo unadunda kila mahali panalowa????? ilikua inatokea kwa kina rihanna,neyo breezy ila kibongo bongo hapana nakua mkavu
uu😂

haaa dont tel me hadi naniliu yako inakua wet
 
Back
Top Bottom