- Thread starter
- #21
walinipigia siku ya kunitaarifu interview tu na namba ya tigo sikuisave ila walini email pia kauli yao ya mwisho walisema ukiwa selected watakutatfuta so sikuhangaika kuwachek
Haukuchukua namba ya watahiniwa wenzio???
walinipigia siku ya kunitaarifu interview tu na namba ya tigo sikuisave ila walini email pia kauli yao ya mwisho walisema ukiwa selected watakutatfuta so sikuhangaika kuwachek
nliokua na wenge maana competitors wangu wengi walikua wanapiga intern pale so nkaona ntakua najichoresha afu post zilkua 4 tu watu tulikua tunaenda kwa muda kuna wa saa moja,mbili,tatu nk almost km 50 kwa idadi ndogo
ngoja tusubiri mkuu hoply na nyie access mtafanikiwa
Duh hope utafanikiwa usikate tamaa
Hivi intern zinapatikaneje, natafuta saana walau niingie nmb for intern lkn cpajui pa kuanzia, tatzo tz tunaamin ktk whom u know
Ww uliomba nafasi gan mkuu? Mm nliomba agro loan lkn cjapata sms na hata jmaa angu tulioomba pamoja agro hajapata,
Naomba nijue walioomba agro walipata sms ya aina gani? Au sms ni hiyo hiyo kwa wote, naomba nichekie kama unamfaham aliyeomba agro na akapata sms
Naona Agro loan wameanza kupigiwa simu leo
Yeah wameshanipigia tayari- nitaenda kahama tar 14
Ngoja sisi tusubiri hongera sana