Abou Semuhando Afariki dunia

Tores

JF-Expert Member
Nov 7, 2010
551
500
habari za kuaminika nimezipata kua aliyekua mwanamziki wa siku nyingi Bwana Abou semhando amefariki leo asubuhi kwa ajali ya pikipiki.

pumzka mahala pema peponi!
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,590
2,000
DAH PIKIPIKI MJINI HAPA Jamani ni hatari ya Danger, alikuwa akiendesha pikipiki anatoka africana usiku anarudi nyumbani benzi ikamgonga kwa nyuma RIP Baba DIANA.
 

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
DAH PIKIPIKI MJINI HAPA Jamani ni hatari ya Danger, alikuwa akiendesha pikipiki anatoka africana usiku anarudi nyumbani benzi ikamgonga kwa nyuma RIP Baba DIANA.

Baada ya benz kumgonga na kusimama kutaka kutoa msaada wa kwanza pengine angepona...., ghafla zilitokea gari nyingine na kumgonga marehemu hivyo kufariki dunia. Inasikitisha saana. Mungu aipe nguvu familia ya marehemu na wafanyakazi wenzie.
RIP baba Diana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom