Abiria 65 wanusurika kifo kwenye basi la Nganga Express

Abiria 65 wanusurika kifo kwenye basi la Nganga Express

Mwanamwana

Platinum Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
9,603
Reaction score
22,717
Nyanga.png

Ajali imetokea Mbeya kijiji cha Lilongo asubuhi hii majira ya 12.48.

Abiria wapatao 65 wamenusurika kifo baada ya uhodari wa dereva wa Bus la Nganga Express linalofanya safari yake Mbeya - Dar, baada ya kulikwepa Lori uso kwa uso na kulitosa kwenye mtaro ili kuokoa roho za abiria na wafanyakazi wa Basi hilo.

Majeruhi watano wamekimbizwa hospitali ya rufaa Mbeya.
 
Kuna kitu hakiko sawa somewhere kwenye usalama barabarani, haiwezekani ndani ya mwezi mmoja ajali, ajali, ajali!
 
Mimi nakereka sana kusikia chanzo cha ajali ni kilekile kila wakati (ku-overtake) Inamaana madereva hawajifunzi kupitia makosa ya wenzao? Au ndo yale ya kusema mwaka wa uchaguzi?
 
Ukiangalia hiyo basi jinsi ilivyolala, kama ingekuwa masufuria yetu yanayoundwa bila fiziks lingeshalala hapo
 
Huyu Nganga kanunua basi jipya?maana kuna lile ngarangara la zamani lilikua linakimbia kama Boeing.
 
Kunaonekana kuna nafasi kubwa sana nje ya barabara kabla ya muinuko basis lilipokwama. Na inaonyesha hilo basi limetoka upande wake likavuka upande mwingine hadi nje! Au ni yeye alikuwa ana overtake akaona Lori akapitiliza? Kama Lori limekuja upande wake kwa nini asitoke kushoto akatokea kulia?
Nauliza tu!
 
Ni wakati sasa wa wana maombi kulia na MUNGU ili atuondolee balaa hili.
 
Back
Top Bottom