HUnaelewa maana ya nasaha? Hapa tunakumbushana tuWapi limeshabikiwa sasa?
Pozi la kichoko kabisa lile 😀😀😀Sasa huoni pose la chini hilo la kupigia picha. Je, linakupa tafsiri gani wewe kama mwanaume?
Kwahyo wanyakyusa ndio washamba sana ????Kwa ili pozi la kishamba kabisa[emoji1],
Bill shaka atakua Ni dayaspora wa KINYAKYUSA nchini marekani[emoji116]View attachment 1711842
@Heaven Sent nakusalimia.Kwa ili pozi la kishamba kabisa[emoji1],
Bill shaka atakua Ni dayaspora wa KINYAKYUSA nchini marekani[emoji116]View attachment 1711842
Sitaki hiyo salamu[emoji48][emoji48][emoji48]@Heaven Sent nakusalimia.
MwanakulipataMwana kulitafuta
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]