MawasilianoHolla! i'm a lady aged 33yrs old,Christian, i have no kids, am looking for a single man for a serious relationship with future, he should be 33yrs to 42yrs old,tall,christian,with no or not more than one kid, employed/business.
let's chat via pm.
regards.
Prisha.
Usiache kuleta mrejeshoNgoja nijaribu bahati yangu.
Naweza kuwa na fainali nzuri kama SIMBA SC.
Welcome to pmMawasiliano
Brazilian hairemployed or he mut have a business, wewe una kuja na kipi Cha maana au ni mawigi ya Brazil?
Bro napunguza umri kwenye cheti Cha kuzaliwa 😁😂Wazee tumetengwa, again...wazee tunatengwa sana!!
Una ujinga mwingi wa kukariri, ko brazilian hair ndio wigi pekee linalo patikana brazil?Brazilian hair
Did you say aged 33 years?Holla! i'm a lady aged 33yrs old,Christian, i have no kids, am looking for a single man for a serious relationship with future, he should be 33yrs to 42yrs old,tall,christian,with no or not more than one kid, employed/business.
let's chat via pm.
regards.
Prisha.
Hi Brother Short.😃 Usijali hizo Condition zake, Nenda Jaribu Bahati yako . Hawezi pata mtu wa age hiyo awe Employed au Business nini sijui , Na visifa zingine nyingi nyingi . halafu bado awe Single Hayupo🤣🤣Did you say aged 33 years?
Na bado unataka mwanaume tall 😄
Huyu anashindwa kuelewa kwamba kwa umri huo yeye anatakiwa atafute tu anaepumua 😀😀Hi Brother Short.😃 Usijali hizo Condition zake, Nenda Jaribu Bahati yako . Hawezi pata mtu wa age hiyo awe Employed au Business nini sijui , Na visifa zingine nyingi nyingi . halafu bado awe Single Hayupo🤣🤣
Okay all the best I pray for uHolla! i'm a lady age 33yrs old,Christian, i have no kids, am looking for a single man for a serious relationship with future, he should be 33yrs to 42yrs old,tall,christian,with no or not more than one kid, employed/business.
let's chat via pm.
regards.
Prisha.
Wazee watufikirie hakikaWazee tumetengwa, again...wazee tunatengwa sana!!
🤣🤣 Angekuja na I'd yake .Angesaidika vizuri Ningempa Connection Nile Commission kidogo.Huyu anashindwa kuelewa kwamba kwa umri huo yeye anatakiwa atafute tu anaepumua 😀😀
Mpe tag mkuu🤣🤣 Angekuja na I'd yake .Angesaidika vizuri Ningempa Connection Nile Commission kidogo.
I wish you all The Best!Holla! i'm a lady age 33yrs old,Christian, i have no kids, am looking for a single man for a serious relationship with future, he should be 33yrs to 42yrs old,tall,christian,with no or not more than one kid, employed/business.
let's chat via pm.
regards.
Prisha.