A must watch Kinetic Typography Music Video from Tanzania

A must watch Kinetic Typography Music Video from Tanzania

Adobe After Effect

Senior Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
144
Reaction score
75
Wadau, nawakaribisha kutazama na kutoa maoni yenu ya kiufundi (Animation & Motion Graphics Based Opinions) juu ya Video hii ya wimbo "ukimwona" wa Diamond Platnumz.

It's a full Kinetic Typography Music Video,Nai premiere kwa mara ya kwanza JF kupitia kwenu Wadau makini wa jukawaa hilli la Tech,Gadgets & Science.

Sina shaka hii ni ''kinetic Typography ya kwanza ya Mziki toka Tanzania kuwepo Youtube".kama ipo/zipo kabla ya hii,nitaomba link.

Asanteni na Karibuni.

Adobe After Effect.

 
Last edited by a moderator:
Maoni
Kama lengo ni mtu afahamu lyrics za wimbo, hii njia itasumbua..
I expected to see some cartoons like real animation kwa style yako hiyo iko poa ila not that way efficiency
But nice try unafanya vzr.
 
Dreson4

Ku move kwa text ndio hasa msingi wa kinetic typography. speed ya ku move kwa text kuna tokana na temple ya mtamshi katika audio ambayo yanakuwa synchronized na text.hata hiyo nashukuru kwa comment yako kaka.
 
Last edited by a moderator:
Kwa mimi nina ugomvi na rangi nyekundu vs hiyo back ground,pia font sijazikubali(hili si muhimu kwa kuwa nina utalaam wa sign writting na fonts ndio mitaa yetu) huenda general viewer wakazikubali hizo fonts zako ,kwangu naziona so solid.

Pia video lyrics iko tupu mno ,back unge add vionjo vingine vya animation ingekuwa powa kwa mfano hizo lyrics zingekuwa embedded say kwenye animated heart kulingana na maudhui ya wimbo, all in all is a good start na nakupa 10/10 jinsi lyrics zinavyokimbia na beats(temple).
 
Dah mkuu mm sijaelewa kidogo, background na font ni nzito sana, jaribu kuangalia video ya P Square ft Don Jozzy, upate cha kuongeza aisee
 
Kwa mimi nina ugomvi na rangi nyekundu vs hiyo back ground,pia font sijazikubali(hili si muhimu kwa kuwa nina utalaam wa sign writting na fonts ndio mitaa yetu) huenda general viewer wakazikubali hizo fonts zako ,kwangu naziona so solid.

Pia video lyrics iko tupu mno ,back unge add vionjo vingine vya animation ingekuwa powa kwa mfano hizo lyrics zingekuwa embedded say kwenye animated heart kulingana na maudhui ya wimbo, all in all is a good start na nakupa 10/10 jinsi lyrics zinavyokimbia na beats(temple)

Nitaufanyia kazi ushauri wako.

Asante.
 
Iko vizuri....9/10....maoni yashatolewa na wengine ila kiukweli u do this shit well.
 
Mbona rangi bado ile ile?

Hapana kaka,kuna changes kidogo nimezifanya upande wa rangi.mwanzo kabisa fonts zilikuwa purely red kama inayo onekana kwenye picha.

attachment.php



baada ya mabadiliko,sasa hivi fonts zinaonekana kwa rangi hii.

attachment.php
 

Attachments

  • mbili.png
    mbili.png
    96.2 KB · Views: 167
  • moja.png
    moja.png
    71.5 KB · Views: 173
Mi nimeipenda hiyo maana matamshi na mdundo vinaendana na lyrics hii kitu sijaona kibongo bongo its first time,

ipo njema kaka.
 
mi nimeipenda hiyo maana matamshi na mdundo vinaendana na lyrics hii kitu sijaona kibongo bongo its first time, ipo njema kaka

Shukrani kasigi.

Ni kweli hii kitu hufanyika zaidi huko ughaibuni,kibongo bongo hufanyika mara chache sana ktk matangazo ya TV. najaribu kuongeza kitu ktk video zetu za mziki wa bongoflava.

Moja ya faida kubwa za kinetic typography, ni rahisi sana kukamata attention ya mtazamaji. Mtandao wa vimeo waliliona hili, wakaamua kuweka channel maalum ya kinetic typography.

Itazame na hii ya baba wa taifa.

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom