A like my country


H

hmasunga

Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
83
Likes
0
Points
0
H

hmasunga

Member
Joined Apr 2, 2013
83 0 0
Hata kama wakishinda cha moto wamekiona mafanikio hayaji haraka haraka jamani wa tz 2napanda kiwango kila la kheli Tanzania
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,055
Likes
1,879
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,055 1,879 280
Kweli lakini yule gervinho,kaluu na yule pimbi alykw upande wa kapombe wameona cha moto
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083