MAISHA NA CHANGAMOTO

MAISHA NA CHANGAMOTO

Konzo Ikweta

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Posts
766
Reaction score
1,535
CHANGAMOTO SIYO MWISHO—NI MLANGO WA HATUA MPYA

“Usikate tamaa. Mara nyingi, ni giza la mwisho kabla ya mapambazuko.”
— Thomas Fuller

Kila mtu hukutana na changamoto. Kuna wakati mambo hayaendi kama ulivyopanga. Kuna wakati unajitahidi lakini matokeo hayaji. Kuna wakati unahisi umechoka, umekwama, na hujui pa kuanzia tena. Lakini huo si mwisho—ni mlango wa hatua mpya.

Changamoto si adui wa maendeleo. Ni darasa la maisha. Ni nafasi ya kujifunza, kujitathmini, na kujijenga upya. Watu waliotangulia mbele si wale waliokwepa matatizo, bali wale waliokumbatia maumivu na kuyageuza kuwa nguvu.

“Mtu mwenye maono haogopi vikwazo—anavitumia kama ngazi.”
— Frederick Douglass

Usiogope kuanguka. Usiogope kukosolewa. Usiogope kuanza tena. Kwa sababu kila mwanzo mpya huja baada ya mwisho mgumu. Kama unahisi umekwama, tafuta mwanga hata kama ni mdogo. Tafuta mtu wa kukuinua. Tafuta wazo jipya. Tafuta sababu ya kuendelea.

Jifunze kuona changamoto kama sehemu ya safari, si kama mwisho wa safari. Jifunze kusema, “Hii ni ngumu, lakini siyo ya kunimaliza.” Kwa sababu ndani ya kila jaribu, kuna mbegu ya mafanikio.
 
Usikate tamaa wala kujilinganisha na mtu,never lose hope,

Changamoto hukabiliwa na kutatuliwa na sio kuzikimbia,unapokabiliana nazo moja kwa moja,ndipo unapata fursa ya kukua,kujifunza,na kua imara zaidi,kukimbia matatizo mara nyingi huchelewesha tu salution yake na kuyafanya yawe makubwa zaidi,

Love the life you live,
Live the life you love,
 
CHANGAMOTO SIYO MWISHO—NI MLANGO WA HATUA MPYA

“Usikate tamaa. Mara nyingi, ni giza la mwisho kabla ya mapambazuko.”
— Thomas Fuller

Kila mtu hukutana na changamoto. Kuna wakati mambo hayaendi kama ulivyopanga. Kuna wakati unajitahidi lakini matokeo hayaji. Kuna wakati unahisi umechoka, umekwama, na hujui pa kuanzia tena. Lakini huo si mwisho—ni mlango wa hatua mpya.

Changamoto si adui wa maendeleo. Ni darasa la maisha. Ni nafasi ya kujifunza, kujitathmini, na kujijenga upya. Watu waliotangulia mbele si wale waliokwepa matatizo, bali wale waliokumbatia maumivu na kuyageuza kuwa nguvu.

“Mtu mwenye maono haogopi vikwazo—anavitumia kama ngazi.”
— Frederick Douglass

Usiogope kuanguka. Usiogope kukosolewa. Usiogope kuanza tena. Kwa sababu kila mwanzo mpya huja baada ya mwisho mgumu. Kama unahisi umekwama, tafuta mwanga hata kama ni mdogo. Tafuta mtu wa kukuinua. Tafuta wazo jipya. Tafuta sababu ya kuendelea.

Jifunze kuona changamoto kama sehemu ya safari, si kama mwisho wa safari. Jifunze kusema, “Hii ni ngumu, lakini siyo ya kunimaliza.” Kwa sababu ndani ya kila jaribu, kuna mbegu ya mafanikio.
ok. :1Head:
 
Usikate tamaa wala kujilinganisha na mtu,never lose hope,

Changamoto hukabiliwa na kutatuliwa na sio kuzikimbia,unapokabiliana nazo moja kwa moja,ndipo unapata fursa ya kukua,kujifunza,na kua imara zaidi,kukimbia matatizo mara nyingi huchelewesha tu salution yake na kuyafanya yawe makubwa zaidi,

Love the life you live,
Live the life you love,

Naam Naam
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom