Nalendwa
JF-Expert Member
- Aug 9, 2016
- 7,466
- 13,031
Ngumu kumesa.Hahahaaaa!! Mezeni tu hata kwa maji jamani maana hamna namna!!
I love son kwakwelii ule mbogamboga na matunda sana upunguze chipsMbona mie nataka
First born wetu na wewe awe wa kike?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Yap, Yap girl!, no wonder unawapa za uso. 🙂
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] inakaba eeh?Ngumu kumesa.
Sana.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] inakaba eeh?
Mtu anaweza mshangaa mwanamke fulani kumganda mwanaume hana chochote kumbe kishamuona bakhresa huko mbele, teh teh teeeh!!!Haha, kama vile tulikuwa trained toka utoto. Ni hapo sasa kidume kije halafu akae ki hasara hasara..
Na hiyo ya mwisho kabisa?Haha tunanusa kama tulikuwa trained kutambua harufu ya pesa
Hutaki kuamini au?Na hiyo ya mwisho kabisa?
Mnadidimiza Familia Hamna Lolote"A woman can smell a successful man from miles away"
Nilifikiri ni mimi mwenyewe kumbe ni nature yetu! 🙂
Yes!, we have that baby..
Cc espy Heaven Sent
Mtu anaweza mshangaa mwanamke fulani kumganda mwanaume hana chochote kumbe kishamuona bakhresa huko mbele, teh teh teeeh!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wasome,waelewe na wafanyie kazi uzi huu.
Hutaki kuamini au?
Hawataki kuamini hahaTehe!, ni misumari tu hapa. 🙂
Mnadidimiza Familia Hamna Lolote