5 February 2014: Sherehe ya Birthday ya CCM Kitaifa ni wapi?

5 February 2014: Sherehe ya Birthday ya CCM Kitaifa ni wapi?

Hip ilikuwa Enzi zile za chama kushika hatamu na watoto wa shule za msingi kuchezeshwa halaiki na wengine kulazimishwa kuwa green guard!
Siku hizi kama wewe sio CCM hutakiwi kujua sherehe zao wanafanyaje!
 
zitusaidie nini sisi wavuja jasho tunaonyang'anywa ardhi yetu ili wapewe wageni? tunaoishi kama digidigi ktk nchi yetu! yako wapi matunda ya uhuru uliopiganiwa na babu zetu? huyu shetwani ccyem hakika siku zake zinahesabika!
 
Nauliza tu,

Ama mwaka huu sherehe za kutimiza miaka kadhaa ya CCM hazifanyiki?

Sio kawaida kwa maandalizi ya sherehe hizi kubwa za kitaifa kufanywa kimya kimya.

Ni wapi tutasherehekea miaka mingi ya CCM kitaifa, na kauli mbiu ni ipi?

Nauliza tu!

Sherekea rohoni mwako. Imba ccm zidi kukua nita............ rohini
 
zitafanyika mbeya,mkuu wa kaya atawasili tarehe 30 maalum kwa sherehe hizo uwanja wa sokoine lakin hii si issue sana issue serikali imeanza kugawa 'TABLETS' haya naona ni maajabu
 
Back
Top Bottom