Naipuli
JF-Expert Member
- Oct 8, 2012
- 266
- 110
Habari waungwana!
Naomba kufahamu kama kuna software yoyote ninaweza kuinstall kwa Laptop yangu ambayo inaweza kuaccess 3G kwa huku kijijini ambako huduma za 3G hakuna.
AU
Kama kuna Apps zozote ninazoweza kuinstall kwa simu yangu ili niweze kuaccess 3G.
NATUMIA TECNO N3 (Android Phone).
Nawasilisha.
Naomba kufahamu kama kuna software yoyote ninaweza kuinstall kwa Laptop yangu ambayo inaweza kuaccess 3G kwa huku kijijini ambako huduma za 3G hakuna.
AU
Kama kuna Apps zozote ninazoweza kuinstall kwa simu yangu ili niweze kuaccess 3G.
NATUMIA TECNO N3 (Android Phone).
Nawasilisha.