@@@@@?????


Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,409
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,409 151 160
JAMAA kaingia bar kwa fujo...JAMAA:lete bia hapa na kila m2 humu ndani mpe bia yake maana napokunywa bia nataka kila mtu anywe bia.
WATU:Ha ha ha ha!!.wakapewa bia
JAMAA:Lete mchemsho hapa na kila mmoja mpe mchemsho wake maana napokula mchemsho nataka kila mtu ale mchemsho
WATU:ee ahsante sana..makofi kwake tafadhali,pa pa pa. mhudumu akawapa. JAMAA:Lete BILI hapa na kila m2 mpe BILI yake maana ninapolipa bili nataka kila mtu alipe bili yake mwenyewe.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Hahahahahahh hahahahah
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
Lazima apokee kichapo mtu ukute huna chochote mfukoni, anyway starehe gharama
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hii kali sana!
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,652
Likes
139
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,652 139 160
ahahaha, lakin itakula kwake, mhudumu atabanana nae maana mara nyingi alietoa order ndie anapelekewa bill.....Kwenye kila mtu kulipa bill ndo utaona sura za hasira na kila mmoja anatoka nje, sijui yale makofi aliyopigia atayalipaje.
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,011
Likes
952
Points
280
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,011 952 280
MHUDUMU:chukua bili hapa (order zote zimo kwenye hiyo bili) na kila mtu bili yake hii hapa (zina zero amount kwani hawaku order )
 
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
435
Likes
4
Points
35
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
435 4 35
Yaani du hii imetisha mbaya kabisa!!!!!!!!!
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Safi japokuwa akikuona Joti . . . .,braza wee mbayaaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,269
Members 481,278
Posts 29,726,393