@@@@@!!!!???


Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,402
Likes
148
Points
160
Age
35
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,402 148 160
Unamnunulia mke wako SIMU mwanaume mwenzako anamnunulia VOCHA, Huo ni Mgawanyo wa Majukumu. Unamlipia mke wako ADA ya chuo, Mwanaume mwenzako anamlipia kodi HOSTEL, Huo ni Mwingiliano wa mtandao. Unamnunulia mke wako CHUPI , Mwanaume mwenzako ANAMVUA, Huko ni kusaidiana ktk maisha. Unamwomba mke wako mfanye tendo la ndoa japo kwa dakika chache, mwanaume mwenzako anabembelezwa na mke wako wakalale mpaka asubuh pindi unaposafiri,Huu ni mtazamo tu.
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,139
Likes
264
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,139 264 180
Unamnunulia mke wako SIMU mwanaume mwenzako anamnunulia VOCHA, Huo ni Mgawanyo wa Majukumu. Unamlipia mke wako ADA ya chuo, Mwanaume mwenzako anamlipia kodi HOSTEL, Huo ni Mwingiliano wa mtandao. Unamnunulia mke wako CHUPI , Mwanaume mwenzako ANAMVUA, Huko ni kusaidiana ktk maisha. Unamwomba mke wako mfanye tendo la ndoa japo kwa dakika chache, mwanaume mwenzako anabembelezwa na mke wako wakalale mpaka asubuh pindi unaposafiri,Huu ni mtazamo tu.
huku sasa kutiana presha ndugu
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
Hii zaidi ya udaku na joke...cjui kwann umeiweka uku. Too hurting bt ndo ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,215,606
Members 463,308
Posts 28,554,053