300,000 kwa siku vs 15,000 kwa siku!

300,000 kwa siku vs 15,000 kwa siku!

Si kweli kwamba wameridhika na wanachopewa isipokuwa hawa ni watumishi wa umma wenye mshahara kiduchu hivyo Hali ngumu ya Maisha wafanye nini!? Hawana pa kusema! Ajabu posho za serikali zimewekwa kwa viwango vya mahali na mishahara, sasa hiki ni kiwango cha wapi!? Wengi wao ni walimu. Shuleni watoto hawana walimu!

Wana chance ya kubadili mambo Oktoba, waitumie!Otherwise sioni jipya hapa.
 
Haya yote wakuu yanaenda kumalizika OCT. 2015. Wait and see
 
ndio ivo lkn cku zote wanaofanya kazi ngumu ndio hupata masilahi kidogo cjui ni nn ttzo...
 
Kuna mkakati unaendelea wa kustandadize mishahara na maslahi ya watumishi wa serikali na agencies zake zote. Naamini hili likifanikishwa mambo yatakuwa mazuri. But kwa sasa hali ilivyo si haki kabisa.

hilo halitawezekana kwa Tanzania kwa sababu hata wewe unaeongea ukipewa ulaji unasahau.. hatuna spirit ile ya kutaka na mwenzako apate na taifa liendelee tunataka heshima kwa mtu mmoja na si kwa taifa..a
 
Hapo ninapoandika taarifa hii,niko kwenye foleni ya kujiandikisha katika daftari la kudumu la wapiga kura.Mkoa ni Dodoma wilaya ya Dodoma mjini kata ya Kikuyu Kaskazini.

Tukiwa tunasubiri zamu yetu ya kujiandikisha,kuna mdau amenidokeza hawa jamaa wanaoandikisha wapiga kura, wanalipwa sh 15,000 kwa siku na maboss wao wanalipwa sh 20,000 kwa siku!

Ninachojiuliza,inakuwaje mtanzania mmoja alipwe sh 300,000 kwa siku akiwa pale mjengoni akituandikia katiba, alafu mtanzania mwingine alipwe sh 15,000 kwa siku kwa kazi ya kuandikisha wapiga kura wakati serikali ni moja?

Kama taarifa hii ni ya kweli,basi tabaka la walionacho na wasionacho litazidi kuongezeka kasi siku hadi siku.

Hii system ni ya #Majambazi , wabunge, Majambazi, mawaziri, Majambazi na sisi wananchi, Majambaaaaaaazi.

Kuna mshkaji wangu pia anahusika ni kweli wanalipwa 15,000/= ila ujue wengi wao ni wenzetu waliosota vijiweni hivyo wanamshukuru Mungu kwa kuingia utumwa wa aina hiyo siku zinaenda.

Mimi msimamo wangu ni kutokuajiriwa na serikali hii hata kwa dawa maana you even die in mental growth without any development zaidi ya kujihisi wewe ndo jamuhuri uwapo mezani kwako kumbe boya tu
 
hao ni vibarua siyo waajiriwa wa serkali. tsh 15,000 ndiyo kiwango cha vibarua wote wanaofanya kazi za kulipwa kwa siku siyo kwa mwezi. Na hawana mikataba ya ajira, hawatabuliwi na Utumishi wa umma. Ni sawa na madereva wa mabasi ya mikoani. Ulizia tume ya uchaguzi iliwapata? ndiyo utajua mengi huko ndani, kuwa siyo kiwango cha malipo tu kuna mengi.
 
Acheni kutaka makuu,

Watu mmepewa kazi (tena wengine kwa magumashi) halafu mnalalamiiika fanyeni kazi elf 15 sio ndogo kiasi hicho!
Kiuhalisia hiyo kazi ilitakiwa ifanywe na watu wenye diploma/certificate za IT au atleast wenye ujanja usio na shaka kuhusu mambo ya IT
sasa kazi za mtu wa certificate unataka ulipwe laki 1 kwa siku uliona wapi hii, kama una degree yako/zako ukapata kazi hiyo means umefanya magumashi usilalamike fanya kazi. Umewazibia wenzio rizki badala ya kufanya kazi kushinda aliyestahiki kupewa hiyo kazi ili uonyeshe kuwa unakidhi vigezo unaishia kulalamika na kunyanyasa wananchi

Sijui tutafika kweli kwa mwendo huu!!!!
 
Back
Top Bottom