kbm
JF-Expert Member
- Oct 5, 2012
- 5,224
- 1,686
"Head to head"
25.04.2013 16:00
Ruvu Shooting Vs
Simba SC
23.09.2012
Simba SC 2-1
Ruvu Shooting
15.04.2012
Ruvu Shooting 0-1 Simba SC
19.10.2011
Simba SC 2-0
Ruvu Shooting
09.03.2011
Ruvu Shooting 0-1 Simba SC
15.09.2010
Simba SC 2-1
Ruvu Shooting
===
Mabingwa watetezi wa Ligi kuu Tanzania Bara, timu ya Simba leo itakuwa na kibarua kigumu! Ítakaposhuka dimbani kukipiga na Ruvu Shooting katika mechi ya Ligi kuu ambayo
inatarajiwa kuwa na
ushindani mkubwa
kwani Simba
watakuwa
wakipigania ushindi wa pointi tatu ili kuwa katika orodha ya timu tatu bora...
===
Kocha wa Ruvu Shooting, Boniface Mkwasa ametabiri kuwa mchezo dhidi ya Simba utakuwa mgumu na wenye kila aina ya ushindani, ingawa ametamba kushinda.
Simba ambayo imechemka kutetea taji lake la ubingwa wa ligi msimu huu, leo Alhamisi itakuwa kwenye kibarua kigumu kuvaana na Maafande hao, Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
Mkwasa alisema jijini Dar es Salaam kuwa vijana wake wamefanya maandalizi ya kutosha kwa ajili ya mchezo huo na kuahidi ushindi.
"Tumepata muda mzuri wakujiandaa na mchezo wa Simba. Pia, hali za wachezaji wangu wote ni wazima wa afya."
"Simba ni timu nzuri, nimewaona wakicheza katika mechi tofauti. Wana vijana wenye kasi na uzoefu na ligi."
"Lakini kwetu hilo haliwezi kututisha na kucheza bila malengo ya ushindi." alisema Mkwasa ambaye alijiuzulu kukinoa kikosi cha timu ya Taifaya Wanawake Twiga Stars.
Kocha huyo alieleza kuwa mchezo huo utakuwa mkali na wenye ushindani kutokana na timu zote mbili kuundwa na vijana wenye vipaji vya soka na kasi uwanjani.
Simba inashika nafasi ya nne kwenye msimamo na pointi 37 wakati Ruvu akiwa na pointi 30 na kukamata nafasi ya saba kwenye msimamo huku kila moja ikiwa na michezo mitatu mkononi.
CHANZO: SD SPORTS
25.04.2013 16:00
Ruvu Shooting Vs
Simba SC
23.09.2012
Simba SC 2-1
Ruvu Shooting
15.04.2012
Ruvu Shooting 0-1 Simba SC
19.10.2011
Simba SC 2-0
Ruvu Shooting
09.03.2011
Ruvu Shooting 0-1 Simba SC
15.09.2010
Simba SC 2-1
Ruvu Shooting
===
Mabingwa watetezi wa Ligi kuu Tanzania Bara, timu ya Simba leo itakuwa na kibarua kigumu! Ítakaposhuka dimbani kukipiga na Ruvu Shooting katika mechi ya Ligi kuu ambayo
inatarajiwa kuwa na
ushindani mkubwa
kwani Simba
watakuwa
wakipigania ushindi wa pointi tatu ili kuwa katika orodha ya timu tatu bora...
===
Kocha wa Ruvu Shooting, Boniface Mkwasa ametabiri kuwa mchezo dhidi ya Simba utakuwa mgumu na wenye kila aina ya ushindani, ingawa ametamba kushinda.
Simba ambayo imechemka kutetea taji lake la ubingwa wa ligi msimu huu, leo Alhamisi itakuwa kwenye kibarua kigumu kuvaana na Maafande hao, Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
Mkwasa alisema jijini Dar es Salaam kuwa vijana wake wamefanya maandalizi ya kutosha kwa ajili ya mchezo huo na kuahidi ushindi.
"Tumepata muda mzuri wakujiandaa na mchezo wa Simba. Pia, hali za wachezaji wangu wote ni wazima wa afya."
"Simba ni timu nzuri, nimewaona wakicheza katika mechi tofauti. Wana vijana wenye kasi na uzoefu na ligi."
"Lakini kwetu hilo haliwezi kututisha na kucheza bila malengo ya ushindi." alisema Mkwasa ambaye alijiuzulu kukinoa kikosi cha timu ya Taifaya Wanawake Twiga Stars.
Kocha huyo alieleza kuwa mchezo huo utakuwa mkali na wenye ushindani kutokana na timu zote mbili kuundwa na vijana wenye vipaji vya soka na kasi uwanjani.
Simba inashika nafasi ya nne kwenye msimamo na pointi 37 wakati Ruvu akiwa na pointi 30 na kukamata nafasi ya saba kwenye msimamo huku kila moja ikiwa na michezo mitatu mkononi.
CHANZO: SD SPORTS