2055 ni zamu ya ZNZ kutoa Rais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2055 ni zamu ya ZNZ kutoa Rais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by blessings, Jul 26, 2017.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Itakapofika mwaka 2055 utakuwa wakati muafaka kwa ndugu zetu toka ZNZ kutoa kiongozi was nchi hii. No vema nao wakatoa kiongozi mkuu was nchi baada ya kipindi kirefu ya maraisi tolast bara. Asanteni
     
  2. W

    Waziri kivuli JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 2,172
    Likes Received: 2,276
    Trophy Points: 280
    Nani kawapa haki hiyo???Haiwezi tokea!!!
     
  3. b

    blessings JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kumbuka ZNZ ni sehemu ya Jamhuri hivyo want haki hiyo
     
  4. W

    Waziri kivuli JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 2,172
    Likes Received: 2,276
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani nchi iwe na Marais wote kutoka Zanzibar!
    Basi 2025 iwe zamu ya mtanganyika kuongoza zanzibar!!!!
     
  5. b

    blessings JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tuombe uzima 2055 Maalim akiapishwa
     
  6. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2017
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,134
    Likes Received: 1,777
    Trophy Points: 280
    ...Lakini Zanzibar ni nchi, na ni wazanzibari wenyewe ndo wanataka kutambuliwa hivyo kwa utaifa wao wa uzanzibari! Na ukitaka ugomvi na mzanzibari yeyote hebu sema tu kuwa Zanzibar si nchi ila ni sehemu tu ya jamhuri ya muungano..! Sasa kama wana nchi yao ni kwa nini watake kuupata urais kwenye nchi nyengine(bara)?
     
  7. mnengene

    mnengene JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2017
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 908
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 80
    Acha hizo wewe, nani kakwambia hadi 2055 kutakuwa na huu muungano? Kimsingi utakuwa umekwishavunjika, wazanzibar waachwe wajitawale.
    Ifike mahali huu ukoloni mambo Leo Wa Tanganyika dhidi ya Zanzibar na ukome sidhani kama utaendelea kuwepo hadi hiyo 2055
     
  8. mapinduzi daima

    mapinduzi daima JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 644
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 180
    2020 ni Mwinyi Jr kule visiwani
    2025 ni Kasimu or Mwinyi Jr or Makame huku Nyika
    ....chukueni hili Wananchi wenzangu

    Chief Economist
     
  9. Davooo

    Davooo JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2017
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 355
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Mwinyi Jr 2025 huku nyika tena?ataongoza kule mhula mmoja?
     
  10. b

    blessings JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Mwinyi Sr. Kaanza kumtengenezea wepesi mwanae kwa Mwenyekiti (jembe baki) ili iwe rahisi kwenye kupitisha majina 2020. Maalim wakati huo atakuwa kashaanzisha chama chake maana Prof. Hatampitisha asilani kwenye KUF
     
  11. Youngblood

    Youngblood JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2017
    Joined: Aug 1, 2014
    Messages: 10,207
    Likes Received: 30,691
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni koloni la Tanganyika

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  12. b

    blessings JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Phatuma Parume naona anapiga jaramba
     
  13. b

    blessings JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    2055 Huku karume Huku Lizzus. Pataaamu
     
  14. Babaubaya

    Babaubaya Member

    #14
    Sep 8, 2017
    Joined: Oct 21, 2014
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani tatizo ni wao kutoa rais au ni mwenendo mzima wa kura za wanaochagua?
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 19,350
    Likes Received: 6,401
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaa,
    Pengine ikifikia huo muda Zanzibar itakua ni nchi huru inayojitegemea
     
  16. b

    blessings JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Ijitegemee kwa lipi? Hilo ni koloni letu Forever and Ever!
     
  17. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,771
    Likes Received: 15,688
    Trophy Points: 280
  18. b

    blessings JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tumirogwa? Inasikitisha tuna tabia inayofanania maiti
     
  19. radika

    radika JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 9,470
    Likes Received: 10,480
    Trophy Points: 280
    Ngumu kumeza
     
  20. mbere

    mbere JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 5,144
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Ana umri gani sasa hivi hadi agombee miaka 38 ijayo?
     
Loading...