2055 ni zamu ya ZNZ kutoa Rais | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2055 ni zamu ya ZNZ kutoa Rais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by blessings, Jul 26, 2017.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Itakapofika mwaka 2055 utakuwa wakati muafaka kwa ndugu zetu toka ZNZ kutoa kiongozi was nchi hii. No vema nao wakatoa kiongozi mkuu was nchi baada ya kipindi kirefu ya maraisi tolast bara. Asanteni
     
  2. mbere

    mbere JF-Expert Member

    #21
    Sep 13, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 5,144
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    38 years
     
  3. b

    blessings JF-Expert Member

    #22
    Sep 13, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ukomo wa mtanzania kugombea uraisi? Mhe. Dovutwa unajua umri wake?
     
  4. mbere

    mbere JF-Expert Member

    #23
    Sep 13, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 5,144
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Mkuu sef kama sijakosea kazaliwa 1943
    Sasa ana miaka 73
    Kwa mwaka 2055 miaka 38 ijayo
    Atakuwa na 111
    Kwa umri wa watanzania, kwa usoefu wa watanzania wenye umri huo
    1. Haoni vizuri.
    2. Hawezi kutembea sawasawa
    3. Hana mawazo sawasawa (kufikiri)
    4. Ongezea wewe
     
Loading...