Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 ni chadema tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by january hacker, Mar 11, 2012.

  1. j

    january hacker New Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeichoka ccm na kama vijana tukiweza tunaweza
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    sema umeichoka na siyo tumeichoka,hapo 2015 umekalia kuti kavu ni ccm mwendo mdundo,najua povu litakutoka,ukbisha shauri yako
     
Loading...