2014: Ili kupata comment nyingi.

mcubic

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
10,311
2,000
Heri ya mwaka mpya wakuu....mwaka ulioisha nilipost baadhi ya habari au matukio, wadau wakaishia kutazama tu....je nifanyaje kwa mwaka huu mpya ili kuwashawishi wadau watazame na kuchangia vya kutosha mada ninazotaraji kubandika?
 

Daddo

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
1,409
2,000
Ziwe na mashiko, kama ni kichekesho kweli kichekeshe, kama ni tukio liwe siyo la kutunga na kama bi hadithi iwe inafundisha na kusisimua.
 

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Feb 7, 2012
4,530
2,000
usiwe na papara ukipatwa na tukio la ukweli watu watachangia sana,vistori vya kutunga ili upate wachangiaji watu wanavistukia siku hizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom