2005 it was... 2010 it is...

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
Wakuu,
Mojawapo ya nadharia za kihistoria ni kutazama ulikopita, ukatathmini ulipo ili uuone wakati ujao katika mwanga bora. Nadharia hiyo hebu tuijaribu kiduchu kwenye suala la wagombea urais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Enzi za Mwalimu;
· Kivuli
· Nyerere
Enzi za Ruksa;
· Kivuli
· Mwinyi
1995
· Cheyo
· Lipumba
· Mkapa
· Mrema
2000
· Lipumba
· Mkapa
· Mrema
2005
· Kikwete
· Kyara
· Lipumba
· Makaidi
· Mbowe
· Mrema
· Mtikila
· Mvungi
· Senkoro
· Shayo
2010
Lipumba (du! Tokea 1995)
Mbowe kaishajitoa(anataka ubunge)
Mrema kaishajitoa (anataka ubunge)
Senkoro kaishajitoa(anataka ubunge)
Shayo Mungu amrehemu

Kwa hiyo huenda wagombea wakawa ni hawa wafuatao
· Kikwete
· Kyala
· Makaidi
· Mgombea mpya kutoka CHADEMA
· Mgombea mpya kutoka CUF
· Mtikila
· Mvungi
Na tutafakari mapema nani bora hapa.
 

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
wote hakuna kitu!!!!!!!!!!!!!
Mgombea,
Mwisho wa siku lazima tuwe na Rais. Hatuna budi kutafuta japo mwenye unafuu. I tell you kwa wingi wa wasomaji wa JF, tukiwachambua kikaranga hawa wagombea na kuonesha nani afadhali tutakuwa tumewapa mwanga watanzania.Ila tukiishia kusema wote hawana lolote basi wapiga kura wataamua kwa kurusha shilingi (kichwa au mkia)
 
Joined
Aug 2, 2008
Messages
77
Likes
0
Points
0

Balingilaki

Member
Joined Aug 2, 2008
77 0 0
Wakuu,
Mojawapo ya nadharia za kihistoria ni kutazama ulikopita, ukatathmini ulipo ili uuone wakati ujao katika mwanga bora. Nadharia hiyo hebu tuijaribu kiduchu kwenye suala la wagombea urais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Enzi za Mwalimu;
· Kivuli
· Nyerere
Enzi za Ruksa;
· Kivuli
· Mwinyi
1995
· Cheyo
· Lipumba
· Mkapa
· Mrema
2000
· Lipumba
· Mkapa
· Mrema
2005
· Kikwete
· Kyara
· Lipumba
· Makaidi
· Mbowe
· Mrema
· Mtikila
· Mvungi
· Senkoro
· Shayo
2010
Lipumba (du! Tokea 1995)
Mbowe kaishajitoa(anataka ubunge)
Mrema kaishajitoa (anataka ubunge)
Senkoro kaishajitoa(anataka ubunge)
Shayo Mungu amrehemu

Kwa hiyo huenda wagombea wakawa ni hawa wafuatao
· Kikwete
· Kyala
· Makaidi
· Mgombea mpya kutoka CHADEMA
· Mgombea mpya kutoka CUF
· Mtikila
· Mvungi
Na tutafakari mapema nani bora hapa.
atakaye weza kuonga zaidi ndo bora,maaana watz hawajui hata umuhimu wa kuchagua hadi sasa wanachagua kwa misingi ya chama cha nyerere na kimetutoa mbali...amen
 

Forum statistics

Threads 1,191,691
Members 451,730
Posts 27,717,594