Am playing solo...
It's a hardknock life, I understand. But why you mad at everybody tho?
Typo=type, Stupid questions make sense than stupid mistakes, Kwanini ujijitetee ili uendelee kukosea ili tusikukosoe eti tuendeleze U great thinker.
Wacha weee, chezea kupenda unapopendwa.Yeah tunatuma hizo msg sana tu, ila sio kwa kila utakayekuwa nae, unapokuwa na yule mtu ambae ni soooo special yaani unajikuta tuuu unazituma tuu hizo na zaidi, yaani unajikuta tu ukizituma, that person ambae ukimuwaza tu unajikuta ukismile.
I love you baby.
Ila sio wote, mingine hata moja hapo hayastahili kutumiwa.
No, we ain't niggas. And why you on that retard tone man, thought you said you was a grown up, no?ain't mad atcha ma nigga or anybody else,it is my 'vice and 'pinion.
You play with yourself?Am playing solo...
Solo guitar...You play with yourself?
Mnakuaga na viherehere mnooo mtu akitoa post yake hauko interested chapa lapa sio unajifanya kutoa ushauri na vipimo hapa mara awe site we unambwela hapa MMU hapa ni site, kiazi wewe changanya makalio uishie....stress zako peleka chooni
Solo guitar...
Wacha weee, chezea kupenda unapopendwa.
Huwa napenda hako kamoment unakaa tu unamuwaza tu mtu afu unaishia kusmile. Au the moment unaona call or text yake uuuuuuh [emoji132] [emoji132] [emoji132]
Paulo bana...stop follow follow basi. Naona aibuSolo guitar and wetness?..I'm not following.
No, we ain't niggas. And why you on that retard tone man, thought you said you was a grown up, no?
Huna Tofauti kiakili na Le Mutuz umri Mkubwa akili za kitoto,nimetoa comment yangu ipo General sijamlenga mtu yeyote nashangaa wewe na vidudu vimekunyevua kwenye mtera wako umeanza kunivaa Mimi,kwenda zako sichukui machangu niliacha kitambo tangia kill time ipo 2004.Huu mziki mzito kenge wewe utaomba poo mwenyewe kwa mods.
Ngoja nkuache tu shoga kidawa endelea kutingisha kalio hapa kwenye site yako chanika ya MMU
Haha. Wako kila mahali mbona.Duuuh jf ina viumbe acha tu!! Kazi kuharibu nyuzi za watu tu, kauzi katamu ghafla ruba kavamia, mweeeeeh!
Kwendraaa qmamae unang'aa sharubu hapa afu wajitia una majukumu, umepewa mwaliko mwende jukwaa la majukumu huku mtoke hapa.... Bibi nmekuzalia shangazi ako mfyuuu
Yeah tunatuma hizo msg sana tu, ila sio kwa kila utakayekuwa nae, unapokuwa na yule mtu ambae ni soooo special yaani unajikuta tuuu unazituma tuu hizo na zaidi, yaani unajikuta tu ukizituma, that person ambae ukimuwaza tu unajikuta ukismile.
I love you baby.
Ila sio wote, mingine hata moja hapo hayastahili kutumiwa.
Yaani acha tu, ni raha iso kifani, unajihisi dunia nyingine kabisaaaa, daaah mapenzi matamu ukipenda unapopendwa.
Huyo atakuwa anatoa hela nyingi tu hamna namna!