Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,954
- 183,559
Atotoo! Sijakuona muda. Nikajua na wewe unanikwepa bana.
Nilikuwa na machungu sikutaka uniongezee.
Atotoo! Sijakuona muda. Nikajua na wewe unanikwepa bana.
nahisi swala la kuzaliwa familia bora linahusika hapa. mimi kama neno halipo longman au oksifod dikishonary ndo basi tena, linanipita tu
watu mna vingereza vigumu!! kha!
Yeah, i guess. You think not?
Nilikuwa na machungu sikutaka uniongezee.
Alafu wewe Paulo Sergio De Souz naomba utambue kuwa hukuchangia hata senti tano kwenye ada yangu, sasa hizi habari za kuniumiza kichwa kila siku tupumzishane tafadhali.
Hahaha, yaani nimekuita mara 5, ukaitika mara 1 tu Piquee....sorry, pekee. Anyway, uko poa lakini?
Hahahaha. Si kuna jamaa katangaza yake ya moyoni? Mshikilie akupeleke shule bana. Haha kweli umepinda.
mleta uzi uwa nasomaga post zako na mara nyingi watu zinawaumiza mashavu coz ni ndefu Ila mara nyingi english yako ni simple na ina inaeleweka.
Sasa bas kwa sasa niko busy na kampeni za raisi lowassa baada ya october ntakutafta nataka ku compare if what u write is what u speak. (lengo langu ni kwenye speaking tuu)
Nakuzingua tu.Mie niko poa kabisa, uliniita wapi huko? Sikuona bwana.
Si mligomaga humu mkasema hamtusomeshi ng'ooo maana nyie sio wazazi wetu!!! Au mmelegeza kamba?
Nakuzingua tu.
No. Sijawahi kusema kitu kama hicho. Ngoja nikuwekee kizungu kidogo, the cloth from which we were cut me and every other fellow, is not the same. Maamuzi yao ni yao, yangu ni yangu.
Kwakuwa wewe ndio unanipasua sana kichwa hebu tuanze na wewe, toa mchango wa kunipeleka shule alafu ndio uniongeleshe vingreza.
Hahaha. Sasa hii nayo si ni shule? Shule nzuri ya kingereza ni kingereza. Au ni mchango wa aina gani unataka labda?