Binafsi sioni kosa la Dudu baya
Naona anajitoa kupinga uvunjifu wa maadili
Badala BASATA kama chombo cha serikali wamfungie?
BASATA wanamfungia Dudu Kwa kosa gani?
Kuna uwezekano hadi uko BASATA yamejipenyeza mabwabwa
Mashoga yamejipenyeza hadi serilini
Wafanya maamzi baadhi ni machoko
agenda
basata
chama
dhidi
dudu baya
dudubaya
hapo
hawajitambui
kichwani
migongo
mkono
nguvu
sehemu
tafakuri
trauma
ulinzi
ushogavitavitayaushoga
wanachadema
watanzania
wenyewe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.