the bold

  1. Habibu B. Anga

    Simulizi: Shah Tazamon (Keepers of The Secret)

    SHAH TAZAMON "..Keepers of the Secret.." Wanadhani kwamba gunduzi na uendelevu wa sayansi zinafanya zama hizi kuwa bora na zenye ujuzi kuliko zama za kale... kwamba zama hizi zina maarifa kuliko zama za kale na kwamba kizazi hiki kingali na ufunuo kuliko zama za kale… si kweli. Zama hizi...
  2. Infantry Soldier

    Habibu B. Anga (The Bold) Mungu akupe maisha marefu sana, afya njema pamoja na baraka tele. I sincerely appreciate your writings brother. All the best

    Shikamooni wakubwa zangu wote wa hapa JamiiForums. Mimi mdogo wenu (Last Born) Infantry Soldier nipo mzima kabisa wa afya. Thanks to God the Almighty. Ndugu zangu Watanzania huyu Habibu B. Anga (The Bold) Mungu ampe maisha marefu sana, afya njema pamoja na baraka tele. I sincerely appreciate...
Top Bottom