Recent content by Ze General

  1. Ze General

    Clouds Media: Hatuhusiki na kumshitaki Makonda

    system inatest mitambo...badala wakae kimya[emoji28]
  2. Ze General

    Hawa wanafaa kuandaliwa kwa ajili ya Urais 2040, siyo dhambi tuwajenge tufaidike

    uwezo wa kufikiria wa kijana aliyekosa ajira ndio huu?
  3. Ze General

    Tuacheni kumsingizia January Makamba mambo mazito namna hii

    kila mtu ana mtu smart wake, kwahiyo na wewe tafuta smart wako
  4. Ze General

    Mauaji Tarime: Mwenyekiti Halmashauri Tarime Vijijini adaiwa kuua na kufadhili msiba kukwepa mkono wa Sheria

    ya Tarime ni mengi sana. Ngoja akakae na watu aliowafunga gerezan...
  5. Ze General

    Phillip Mpango sawa lakini Charles Kimei hapana, labda Mwigulu Nchemba

    wote wa bovu....kumpa mwigulu ni afadhar umpe gwaji boy
  6. Ze General

    Uchaguzi 2020 Zitto: Kura yangu nafasi ya Urais nitampigia Tundu Lissu (CHADEMA)

    Naungana na ww... Ntampigia kura yule aliyesema ilani yake ni Uhuru, haki na maendeleo ya watu
  7. Ze General

    Uchaguzi 2020 Majimbo zaidi ya 11 ya mikoa ya Lindi na Mtwara hatarini kupotea

    sio majimbo tu hayo hata nchi inaenda hivyo...
  8. Ze General

    Uchaguzi 2020 Ilani ya CHADEMA haijitoshelezi!

    unaumwa katibiwe faster usije kufa kabla hujaona ccm ikianguka mwaka huu
  9. Ze General

    Uchaguzi 2020 Mwanamke ajitokeza kuwania Urais kupitia CHADEMA. Ni Msomi, Mwanamke wa Shoka, Ana uwezo na Jembe Kweli, ila...

    pascal kwahiyo unatushauri nn au unaturaumu...maana ndan ya chadema kila mtu ni sawa mbele ya katiba ya chama kwahiyo hatuangalii kigezo cha elimu bali ni mwanachama na anakila sifa
Top Bottom