Kuishia la saba haina maana ndo hautakuwa na ushaur mzuri yan b/k na commerce nlisoma form two then nkachukua mchepuo wa sayansi hayo masomo nataka niyaanze kwenye ndoto zangu za kurisit
Sent using Jamii Forums mobile app
Axante kwa ushauri kiongozi mi Nadhan kama ntaweza kulitathimin somo lolote isipokuwa choice yangu ni b/k na commerce ya ziada nataka kupata kutoka kwenu
Sent using Jamii Forums mobile app
Naombeni ushauri please mimi ni nilimaliza elimu yangu ya Form Four nikiwa namatokeo mabaya. Sasa nataman kurisit (kurudia masomo) masomo ya biashara nilisit masomo mangapi?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.