Recent content by youngkato

  1. youngkato

    Zijue sababu 10 za wanawake walioolewa kuchepuka

    Kwahiyo ambao hawana kazi hawachepuki?
  2. youngkato

    Hii adhabu ya kunyimwa tunda itaisha lini?

    Atajitafutia mwenyewe ugali
  3. youngkato

    Very sad...

    Too sad
  4. youngkato

    Ombi la nafasi ya kazi ya kuuza duka au biashara yeyote Dodoma

    Omba kazi yoyote, usimpangie mtu kazi ya kukupa
  5. youngkato

    Hii ndoa hainipi amani

    [emoji28] [emoji28] Simu? Labda kama unamfungia ndani 24 hrs, Kama haumfikishi ataona kama unamsumbua, af kakitokea kahuni kanapiga hata show ya 1hr kanamridhisha utafungua nyuzi jf mpaka uchoke
  6. youngkato

    Hii ndoa hainipi amani

    Kuna kajamaa kanakusaidia kumla we hata hushtuki.? Wanawake wanachanganywa na vtu vidogo sana, kama ushawah kuwa na mahusiano na mke wa mtu utajua. Unamchekea sana mke wako, sometimes bila makofi hawaelewi,
  7. youngkato

    Hii ndoa hainipi amani

    Tatizo ni wewe mwenyewe,
Top Bottom