Huwa nashanga sana smetimz mana hata baada ya mwezi mmoja tu ya kuapishwa rais watu waliua waikalalamika tu the same way ajira hamna sa cjui wanafikiri mtu kuwa rais tu then hapo hapo awachukue watu awape ajira? Creation of nafasi za ajira it needs time na sio kukurupuka kama watu wakurupukavyo...
Kaongea nae kwa njia gani, polisi wamemuruhusi vp kuwasiliana na mtu huku yuko chini ya ulinzi. Hv mnatuona hatuna idea yoyote yan mkisema tu tukubali. Teh! Teh! Na kama alinyanganywa simu zote sasa wamewasiliana vp. Acheni maigizo
Always u should know that people make history and the history is changed by people. wondering people expecting the same thing happened and not focusing on what is happening. people WHO WE ARE??????? Teh! teh! cant get u any more.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.