nna jealous tu machogo c mseme kweli kama inapendeza au ndio kila kitu kizuri kipo mrimaaa. na kuhusu muungano ww chogo hujui kwamba asilimia 68 ya wazanzibar hawataki muungano?. ni nyinyi machogo ndo mnangangania huo muungano.
hizo ndio kasumba zenu machogo hebu tuachieni tupumue muone. kwani nyinyi mnadhani na huko mrima kutakuwa salama? wa mtwara wanataka gesi yao na huko kwengine ndio hivyo hivyo.
sisi wazanzibar tulishasema zamani hatuutaki muungano ila nyinyi wabongo ndio mnangangania sasa hatujui kitu gani mnachotaka kutoka zanzibar so mnaonaje mkaenda kaburi kwa babayenu laanatullaah nyerere mkamwomba akubali mpewe tanganyika yenu na sisi tubakie na zanzibar yetu.
ah waacheni polisi wakupunguzeni mshakuwa wengi sana wabongo kama mlivyokuwa mkiwacheka wazenji kwa kuuliwa na polisi basi sasa kibao kimekugeukieni na nyinyi .....mlisahau mcheka kilema hafi hakija mfika na sasa ni zamu yenu znz kimyaaaa burdaaaaan watu wanakula urojo kwa raha zao.. mabomu na...
kama hiyo simu imekuwa locked na mtandao flani hapo bongo basi ukiwapa serial number wanaweza kuiblock asiweze kuitumia popote duniani ila kama umenunua mwenye wako tu itakuwa goodbye...sorry.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.