Msaada, nimeibiwa simu, je naweza kuipata kwa kutumia serial number?


D

diet

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
56
Likes
2
Points
0
D

diet

Member
Joined Aug 1, 2012
56 2 0
JAMANI NAOMBA MSAADA. NIMEIBIWA CM AINA YA SUMSUNG GALAXY S-3. sasa nauliza km kuna sehemu naweza kwenda wakanisaidia kuitafuta kupitia serial number
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,079
Likes
607
Points
280
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,079 607 280
Kwa hapa kwetu ni ngumu ingawa inawezekana tatizo ni ushirikiano mdogo unaotolewa na makampuni ya simu na polisi
Mie niliibiwa mwaka jana pamoja na kuwa na mobile track ambayo ilikuwa ikiniletea namba mara mtumiaji anapobadili line sikupata ushirikiano kabisa mpaka nikagive up
Anyways pole
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
Kwa hapa bongo hakuna hiyo kitu ujue ushaumia mkuu kanunue nyingine tu basi....
 
N

notifeki

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
319
Likes
7
Points
35
N

notifeki

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2013
319 7 35
Ungekuwa unatumia nq mobile easy finder. Inampiga picha mtu akikosea ku-unlock na kutuma kwenye email yako. Kama ni jirani yako utamjua.
 
W

WAMKOANI

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
9
Likes
1
Points
0
W

WAMKOANI

Member
Joined Jun 16, 2013
9 1 0
kama hiyo simu imekuwa locked na mtandao flani hapo bongo basi ukiwapa serial number wanaweza kuiblock asiweze kuitumia popote duniani ila kama umenunua mwenye wako tu itakuwa goodbye...sorry.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Kwa hapa kwetu ni ngumu ingawa inawezekana tatizo ni ushirikiano mdogo unaotolewa na makampuni ya simu na polisi
Mie niliibiwa mwaka jana pamoja na kuwa na mobile track ambayo ilikuwa ikiniletea namba mara mtumiaji anapobadili line sikupata ushirikiano kabisa mpaka nikagive up
Anyways pole
Unatumia mtandao gani? Kama ni Tigo, hiyo huduma ipo lakini sikushauri kuifuata hiyo huduma unless kama simu yako ni ya hela nyingi!!!

Utaratibu uliopo ni kwamba unaenda pale Tigo....Head Office au Ghana Br.(siku hizi Palm House....pale kuna jamaa atakuunganisha na wahusika). Issue ni kwamba, pale Tigo penyewe, inabidi ulipie hiyo huduma coz' sio kazi yao kutafuta simu zilizoibiwa....ukitaka wai-block, sawa! UKishalipa Tigo, itabidi tena ugharamie gharama za askari! Wanachofanya Tigo ni kufanya tracking of possible location lakini hawana mandate ya kukamata mtu for whatever reason; hiyo ni kazi ya polisi! Sasa kama ujuavyo polisi wetu, watakuambia gari haina mafuta, kwahiyo itabidi ununulie mafuta na kama nearest police station haina gari, hapo maana yake ni kwamba itabidi ukodi tax unless wawe fair enough wakubali boda boda! And what

Changamoto nyingine ni kwamba tracking inayofanyika inaonesha just a possible perimeter (not spot) of where the subscriber is!! So ukichanganya yote haya, kama wewe ni Muislamu, just say "Inshallah, nitapata nyingine", sifahamu wakristo na wengineo wanasemaje wanapokutana na hali kama hiyo!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,465
Likes
6,238
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,465 6,238 280
Unatumia mtandao gani? Kama ni Tigo, hiyo huduma ipo lakini sikushauri kuifuata hiyo huduma unless kama simu yako ni ya hela nyingi!!!

Utaratibu uliopo ni kwamba unaenda pale Tigo....Head Office au Ghana Br.(siku hizi Palm House....pale kuna jamaa atakuunganisha na wahusika). Issue ni kwamba, pale Tigo penyewe, inabidi ulipie hiyo huduma coz' sio kazi yao kutafuta simu zilizoibiwa....ukitaka wai-block, sawa! UKishalipa Tigo, itabidi tena ugharamie gharama za askari! Wanachofanya Tigo ni kufanya tracking of possible location lakini hawana mandate ya kukamata mtu for whatever reason; hiyo ni kazi ya polisi! Sasa kama ujuavyo polisi wetu, watakuambia gari haina mafuta, kwahiyo itabidi ununulie mafuta na kama nearest police station haina gari, hapo maana yake ni kwamba itabidi ukodi tax unless wawe fair enough wakubali boda boda! And what

Changamoto nyingine ni kwamba tracking inayofanyika inaonesha just a possible perimeter (not spot) of where the subscriber is!! So ukichanganya yote haya, kama wewe ni Muislamu, just say "Inshallah, nitapata nyingine", sifahamu wakristo na wengineo wanasemaje wanapokutana na hali kama hiyo!
Kama ni mimi, naachana na kuitafuta hiyo simu. Maana gharama ya kuitafuta haitakawia kubreki iveni na gharama ya simu.
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
189
Likes
11
Points
35
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
189 11 35
Ungekuwa unatumia nq mobile easy finder. Inampiga picha mtu akikosea ku-unlock na kutuma kwenye email yako. Kama ni jirani yako utamjua.
Mkuu msaada tafadhali unafanyaje? Kuhusu sim zinazo weza kukubali nq au ni sim zote? Zinasapoti hiyo kitu
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,221
Likes
769
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,221 769 280
mkuu naamni ukienda kituo cha polisi chochote central watakusaidia kuipata.kwa hili nina imani kwa jeshi lapolisi wanaweza kukusaidia we just nenda kituo chochote cha central waambie watakusaidia
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,323
Likes
2,040
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,323 2,040 280
hapo itabidi huwe una kazi!kwani mlolongo wake ni mrefu sana,uende polisi ndio waandike barua kwenda kwenye kampuni ya simu kuomba print out,nayo si chini ya miezi 4!simu kama hiyo unge install ant thief application unaipata ki ulaini,mi niliibiwa simu yangu mbagara,ila ckuwa na wasiwasi ki vile,kwani nilijua nitaipata tu,na kweli ndani ya wiki moja tu niliikamatia tegeta!hiyo software ilinisaidia sana.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,523
Likes
818
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,523 818 280
hapo itabidi huwe una kazi!kwani mlolongo wake ni mrefu sana,uende polisi ndio waandike barua kwenda kwenye kampuni ya simu kuomba print out,nayo si chini ya miezi 4!simu kama hiyo unge install ant thief application unaipata ki ulaini,mi niliibiwa simu yangu mbagara,ila ckuwa na wasiwasi ki vile,kwani nilijua nitaipata tu,na kweli ndani ya wiki moja tu niliikamatia tegeta!hiyo software ilinisaidia sana.
Naomba ufafanuzi, je hiyo anti-theft inafanya kazi kama Netquin ya Symbion? Na je uliipataje?
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,523
Likes
818
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,523 818 280
hapo itabidi huwe una kazi!kwani mlolongo wake ni mrefu sana,uende polisi ndio waandike barua kwenda kwenye kampuni ya simu kuomba print out,nayo si chini ya miezi 4!simu kama hiyo unge install ant thief application unaipata ki ulaini,mi niliibiwa simu yangu mbagara,ila ckuwa na wasiwasi ki vile,kwani nilijua nitaipata tu,na kweli ndani ya wiki moja tu niliikamatia tegeta!hiyo software ilinisaidia sana.
Naomba ufafanuzi, je hiyo anti-theft inafanya kazi kama Netquin ya Symbion? Na je uliipataje hiyo simu?
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Mkuu mwachie Mungu mijizi haina adabu. Kuitafuta utaingiliwa bure.
 
Said S Soud

Said S Soud

Member
Joined
Aug 7, 2010
Messages
14
Likes
1
Points
5
Said S Soud

Said S Soud

Member
Joined Aug 7, 2010
14 1 5
mm simu yangu nime-install netqin antivirus ambayo ina prog ya anti lost na kuna wakati nillibiwa mtaa wa Congo na baada ya masaa 24 nilifanikiwa kuipata simu. Ni vzr ukiwa smartphone kuinstall prog kama hizi zinasaidia but vinginevyo kuipata simu ni ngumu sana once ukiibiwa au kuipoteza..
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337