Zaman ilikuwa mpka muwe mmefunga ndoa, ila saivi sheria hata ukikaa naye miezi kadhaa tu mkiachana ujue kimekulamba hii kitu itafanya wanawake wageuze mahusiano ni fursa.
hata mpigwa miti naye anakula kwa jasho, chunguza mashoga wengi kama ndugu yko shekhe mwaipopo wanatembea upande upande kama ngadu washateguliwa viuno wahuni wanakamia mechi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.