Inategemea huenda chuo ulikuwa unapata mkopo ukawa-unasurvive sasa kitaa hakuna mikopo, ukisema utauza ideas zako utamuuzia nani ili upate mtaji na pesa imekuwa duni
Ila kwa haya mafundisho mtasababisha hata wale wenye nia za dhati kuogopa wakiangalia hizo elements za Kudanga isitoshe mtu akisikia suala la pesa hata kama kuna umuhimu mtu ni atukua hatoi, na biashara za kushobokeana zitaishia hapo tutabaki tunatizamana kama wanajeshi wa jinsia tofauti...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.