Recent content by uludodi

  1. uludodi

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Mason Greenwood looks like the real deal, says Gary Neville "I’d say Greenwood is a better finisher than Marcus Rashford - and that's saying something. He really does look the real deal. The way in which he finishes is that of a top centre-forward." Sent using Jamii Forums mobile app
  2. uludodi

    Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    Good morning all Sent using Jamii Forums mobile app
  3. uludodi

    Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    [emoji21]
  4. uludodi

    Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    Matokeo tafadhal
  5. uludodi

    MSAADA JF DOCTOR

    Mlejesho nimepima nimekutwaa na U T I
  6. uludodi

    MSAADA JF DOCTOR

    Alitibiwa peke yake mimi nilikua sina tatizo
  7. uludodi

    MSAADA JF DOCTOR

    Msaada tatizo la uume. Kwanza mke wangu alikua na *U T I* Ametibiwa kapona ila mimi kuna tatizo kwenye uume kwanza unaota vipele vyeusi ambavyo havitoki halafu leo nimejichunguza kwenye tundu la mkojo kunaonekana ndani kumeota kama vinyamanyama vinamadoadoa ila haviwashi wala nini sijajua tatizo...
  8. uludodi

    Kila unalotakiwa kujua kuhusu IPTV (kuangalia TV kwa kutumia internet)

    Nimenunua hii Tv. Nimeona ina king'amuzi ndani sasa naomba maujanja yakutumia hicho king'amuzi . Natumia king'amuzi cha Azam. Je nikiongeza -LND- kwenye dish la Azam nitapata chanel za free au nitumie njia ipi kupata chaneli za free kwenye iyo tv . Nitashukuru kwa mawazo yenu na elimu kutoka...
  9. uludodi

    NAOMBA MAUJANJA YA TV STAR X

    Nimenunua hii Tv. Nimeona ina king'amuzi ndani sasa naomba maujanja yakutumia hicho king'amuzi . Natumia king'amuzi cha Azam. Je nikiongeza -LND- kwenye dish la Azam nitapata chanel za free au nitumie njia ipi kupata chaneli za free kwenye iyo tv . Nitashukuru kwa mawazo yenu na elimu kutoka...
  10. uludodi

    Mtoto mchanga kukosa choo

    Asante sana Mungu akubariki
  11. uludodi

    Mtoto mchanga kukosa choo

    Ananyonya vizuri
  12. uludodi

    Mtoto mchanga kukosa choo

    Msaada. Mtoto wangu ana mwezi 1 amekosa choo siku 4 Nimeenda duka la dawa wamenipa mafuta ya OLIVE OIL Naomba ushauri je yanafaa kuponya hili tatizo la kukosa choo msaada wenu kabra hajatumia
  13. uludodi

    Nunua bidhaa kutoka Mataifa 15 ikiwemo USA, UK, UAE na China sasa

    Asannte sana kwa mara 2 nimepata mzgo wangu *Mwr Rct* -MUNGU AKUBARIKI-
Top