Vyama vingi vimekuwepo tangu 1992, kumbe kuanzia 1991-> iliongoza CCM lkn CCM iliundwa 1977, na kipindi hicho wote walikuwa CCM, sasa miaka 50 imefika vipi? Basi hata huko uliko walikuwa miongoni. CCM imeleta maendeleo mpk vyama vya upinzani kuwepo na uhuru wa kuongea unavyotaka! Ningekuelewa...
Kutokana na msisimko wa siasa uliopo nchini, watu wanatoleana matusi, si busara ukereketwa wetu kwenye siasa ndugu zangu tutoe hoja za msingi na sio kukashifiana.
Watanzania nani kawaroga? Ongeeni hoja za kujenga, msitake matusi na kukashifu wenzenu. Wewe kama unasera bc jipeleleze unamsukumo gani kwako binafsi katika maisha yako. Familia yako tu huwez kuisaidia iweje mtu kuongoza taifa hl, kuwen makn ushabik bila tafakuri ni sawa na mtu aliyeshika...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.