Julius Kalanga, mkombozi wa kweli kwa wanamonduli

Julius Kalanga, mkombozi wa kweli kwa wanamonduli

tufe

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Posts
750
Reaction score
290
Habari kwenu,
Leo kidogo Nami ninataka kusema neno,neno lenyewe ni kuhusu kijana mmoja mwenyeji wa monduli anaekwenda kwa la Julius Kalanga. Julius Kalanga ni kijana mpole,anaependa kufikiri kabla ya kuzungumza,msikivu na mwenye elimu ya kutosha kabisa ya kumfanya awe kiongozi bora.

Pamoja na ukweli kwamba alitokea mtu wa pili kwenye kura za maoni ndani ya CHADEMA,lakini bado ninafikiri ndie mgombea bora wa chadema katika jimbo la monduli.

Hii ni kwasababu Kalanga alikuwa mwanaccm ambaye alikuwa katika nafasi nzuri sana ya kushinda kura za maoni kwa nafasi ya ubunge. Lakini kwa ujasiri na ushujaa wake aliamua kujiunga na chadema ili kuleta mabadiliko ya kweli kwa wanamonduli.

Kwa bahati mbaya sana wajumbe wa kamati tendaji wa chadema jumbo la monduli hawakuliona hili na wakamua kumchagua mtu mwengine(OK its about democracy). Lakini ninaimani kamati kuu ya chadema wataliona hili na watalipatia ufumbuzi muafaka kabisa.

JULIUS KALANGA MGOMBEA SAHIHI NA MAKINI CHADEMA JIMBO LA MONDULI.

AHSANTE.
 
Tulia wewe,acha kuweweseka,kama unajuwa wameshamchaguwa mgombea wa cdm unataka nini tena??au unataka kuleta makundi yale ya ccm?
 
Habari kwenu,
Leo kidogo Nami ninataka kusema neno,neno lenyewe ni kuhusu kijana mmoja mwenyeji wa monduli anaekwenda kwa la Julius Kalanga. Julius Kalanga ni kijana mpole,anaependa kufikiri kabla ya kuzungumza,msikivu na mwenye elimu ya kutosha kabisa ya kumfanya awe kiongozi bora.

Pamoja na ukweli kwamba alitokea mtu wa pili kwenye kura za maoni ndani ya CHADEMA,lakini bado ninafikiri ndie mgombea bora wa chadema katika jimbo la monduli.

Hii ni kwasababu Kalanga alikuwa mwanaccm ambaye alikuwa katika nafasi nzuri sana ya kushinda kura za maoni kwa nafasi ya ubunge. Lakini kwa ujasiri na ushujaa wake aliamua kujiunga na chadema ili kuleta mabadiliko ya kweli kwa wanamonduli. Kwa bahati mbaya sana wajumbe wa kamati tendaji wa chadema jumbo la monduli hawakuliona hili na wakamua kumchagua mtu mwengine(OK its about democracy). Lakini ninaimani kamati kuu ya chadema wataliona hili na watalipatia ufumbuzi muafaka kabisa.
JULIUS KALANGA MGOMBEA SAHIHI NA MAKINI CHADEMA JIMBO LA MONDULI.
AHSANTE.

Hilo jimbo achukue Sironga
 
Tulia wewe,acha kuweweseka,kama unajuwa wameshamchaguwa mgombea wa cdm unataka nini tena??au unataka kuleta makundi yale ya ccm?

Mbinu iliotumika kumpata kumpata mgombea uraisi CHADEMA/UKAWA ndio itakayotumika kumpata mgombea ubunge wa CHADEMA jimbo la monduli. Always politics is about numbers and as you know number don't lie,my friend.
 
Mbinu iliotumika kumpata kumpata mgombea uraisi CHADEMA/UKAWA ndio itakayotumika kumpata mgombea ubunge wa CHADEMA jimbo la monduli. Always politics is about numbers and as you know number don't lie,my friend.

Utasubiri sana,unafananisha mlima na kichuguu
 
Watanzania nani kawaroga? Ongeeni hoja za kujenga, msitake matusi na kukashifu wenzenu. Wewe kama unasera bc jipeleleze unamsukumo gani kwako binafsi katika maisha yako. Familia yako tu huwez kuisaidia iweje mtu kuongoza taifa hl, kuwen makn ushabik bila tafakuri ni sawa na mtu aliyeshika kinyesi halafu anadai kashika sambusa. Stori za vijiweni za kulewa mapuya ndo mnaandika utumbo acheni. KANUNI KUU YA HEKIMA "USIWE MWEPESI KUSEMA KWN KATIKA HAYO UNAWEZA KUJIKUTA UNAAIBIKA BURE"
 
Yametimia, Wanamonduli wamempata mkombozi wa kweli Mr Julius Kalanga.
 
Back
Top Bottom