Recent content by TAMBUA

  1. T

    JamiiForums Tanzania Sikutegemea nitakuja kuwa single mother in my life

    Jipe moyo utayashinda,wala usikate tamaa.
  2. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo serengeti-Mara nije Mbeya jamani.
  3. T

    JamiiForums Tanzania Nahitaji mume awe anaishi Mbeya

    Nipo mbeya tuwasiliane basi.
  4. T

    JamiiForums Tanzania Jikumbushe Madokta na Maprofesa hawa

    Kama unamsema Dr.Ndibalema aliyekuwa anafundisha EA pale Duce na Maincampus sielewi alikuwa anafundisha nn?alishafariki kama sikosei ni 2011 au 2012 nakumbuka kipindi hicho nilikuwa 3rd year.
  5. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Mara-serengeti nije Mbeya au Iringa,Nipo Idara ya sekondari.0766942129.
  6. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Mara-Serengeti mi nije Iringa au Mbeya,Nipo idara ya sekondari. 0766942129.
  7. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    We unataka uhamie wapi?
  8. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Unaetaka Tarime naomba uje Mugumu,maana ni karibu sana na Tarime,njoo mwalimu nirudi home.0766942129.
  9. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Unaetaka Tarime naomba uje Mugumu,maana ni karibu sana na Tarime,njoo mwalimu nirudi home.
  10. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    We kamanda waTarime njoo Mugumu-Serengeti.
  11. T

    JamiiForums Tanzania Mwalimu umepangiwa Wilaya gani? Kutana na wenzio Hapa

    Unatokea wapi!
  12. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Naomba mwalimu wa kubadilisha naye idara sekondari,atoke mbeya,rukwa,iringa,songea na moro aje mara-serengeti.
  13. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Naomba mtu anayeweza kunisaidia nihame toka Mara kwenda Mbeya(JIJI) maana nimetafuta wa kubadilisha naye sijampata(idara ya sekondari)0766942129.
  14. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Naomba mtu anayeweza kunisaidia nihame toka Mara kwenda Mbeya(JIJI) maana nimetafuta wa kubadilisha naye sijampata(idara ya sekondari)0766942129.
  15. T

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Mi nipo Mara-Serengeti nataka mtu atoke Mbeya,Iringa na Moro.0766942129.
Back
Top Bottom