hii kitu mdm ninayo hata nilale vp ukiniangalia hata gizani totoro lazm niamke au hta km natembea njian kuna mtu nyuma ananiangalia lazm nitageuka tu na tutakutanisha
hawa wachina nawachukia sana hakuna watu wabaguzi kama wachina..ninauzoefu nao coz nishafanya kazi kwenye makampuni ya ya ujenz km Group six ,Cartic , Crje na china major aise kwao mwafrika ni km mtumwa tu. ila dah hii ndo tz yetu. mh. Mwigulu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.