Recent content by Ta Kamugisha

  1. Ta Kamugisha

    Mpenzi wangu amebadilika ghafla

    Mpake rangi
  2. Ta Kamugisha

    TFF na Bodi ya Ligi Tanzania msitake Kutusababishia 'Kilazima' kurudia tabia zetu za Kuwapiga 'Waaumuzi' Mpirani kwani inakeraEndel

    Hapa vipi ni penati au sio? Wewe ukuwepo hata uwanjani unalalamika tu
  3. Ta Kamugisha

    Jamani " lizzy" utaniua kwa barua yako tamu

    Ha ha ha ulipotelea wapi?
  4. Ta Kamugisha

    Jamani " lizzy" utaniua kwa barua yako tamu

    Kitambo hatari aisee
  5. Ta Kamugisha

    Jamani " lizzy" utaniua kwa barua yako tamu

    Dah!! Hizi barua za kitambo sana!! Hivi Lizzy bado yumo humu?
  6. Ta Kamugisha

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Tuwe makini na Parimatch wameanza Utapeli, kama unawatumia anza kuwakimbia, tuliotoa miamala jana asubuhi ya m pesa mpaka leo hawajatuma hiyo fedha, ukiwapigia wanapokea tu simu vzr na kukupa maneno ya uongo. Wasipotuma hizi pesa tuwakimbie
  7. Ta Kamugisha

    Hadithi: Maisha yangu nyuma ya pazia jeusi

    Jamaa anakuja lini tena kushusha vitu
  8. Ta Kamugisha

    Hadithi: Maisha yangu nyuma ya pazia jeusi

    Hii makitu duuu
  9. Ta Kamugisha

    Zitto: Kwa sasa na mwaka 2016 mauzo ya nje tupo vizuri sana

    corona plus miezi 3 ambayo bado ili mwaka wa fedha ukamilike, hope tutafika tu
Top Bottom