Recent content by SweetyCandy

  1. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    Ni msengee msengeee na badoo nimemuita msengee
  2. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    Mimi niko kwenye ukweli na uwazi jana niliongea point ambayo ilikufurahisha ila kwenye suala la mtu yupo kwao na mtu akampiga risasi unafurahia acha ujinga kabisaa, kama angekuwa ana miaka 18 ndio alitoka kupiga kura ndio useme kafanyiwa hivyo sawa . Ila unashadadia shida ya mwenzako unaona...
  3. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    English eh acha ushetani
  4. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    raraa reree na wewe unalike.
  5. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    Wewe ni msengee elewa hivyoo na huna hofu ya Mungu shetani wewe na unaongea hivyoo kwa ajili wewe ni unalaana sibure na wewe si mtanzania ni lishetani may be wewe ni mkongoo
  6. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Sheikh Mwaipopo: Watu waliouawa tarehe 29 Oktoba, 2025 walistahili kuuawa

    Kila mtu atachanganyikiwa kwa muda wake aisee huyu shekhe wala simlaumu anaongozwa na shetani hana hofu ya Mungu
  7. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Mtoto aliyepigwa risasi Oktoba 29, 2025 atamani kurudi shule

    Kuna kipindi uwe kimya uache usengee basi acha usengee mtoto wamiaka 13 akapige kura acha usengee
  8. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania Wanawake bikra bado wapo!

    Sawa basi hampo serious
  9. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania Ni tabia sio uhalisia wa usahihi

    Wewe halafu unahasira sijakuleta mjini kaone
  10. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania Wanawake bikra bado wapo!

    Kama yupo serious aseme wapo wazuro wasafi wanataka ndoa ila kuhakikisha unahakikisha tu. IL wanataka ndoa
  11. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania Wanawake bikra bado wapo!

    Ukiwa tayari kuoa nenda kijijini
  12. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania Ni tabia sio uhalisia wa usahihi

    Limenikumba hivi unajua naishi wapi?? Kwa sasa sina shida yakuhongwa mimj au kuhonga
  13. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Oktoba 29 inakuwa maombolezo ya ki Taifa kama utani; kama kuna watu wanasema watanzania watasahau anachekesha

    Ndio maana mna ukimwi kazi kufirwa wanaume na kufira wanawake
  14. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Oktoba 29 inakuwa maombolezo ya ki Taifa kama utani; kama kuna watu wanasema watanzania watasahau anachekesha

    Nani muislamu huna akili kaitafute ilipofungiwa uje ukiwa umekamilika wewe ni mzee umemaliza pensheni unaniletea hasira unikome
  15. SweetyCandy

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Oktoba 29 inakuwa maombolezo ya ki Taifa kama utani; kama kuna watu wanasema watanzania watasahau anachekesha

    Sasa mimi ndio nimewaua na hiyo **** unaitumia au unaitunza wewe ni mtu mzima sana hadi umechakaa jiheshimu hasira zako nenda polisi ukawaambie wao hivyoo maana wao ndio waliwaua kama kuku sio mimi so jipe shughuli usinizoee hasira zako weka you tube kama wakina mangi
Back
Top Bottom