Recent content by Swahaba

  1. Swahaba

    JamiiForums Tanzania TAMISEMI Waliweka nafasi hewa za ualimu

    Unaangaliaje Changamoto aisee
  2. Swahaba

    JamiiForums Tanzania Msaada.

    Naomba kuuliza hivi kama o'level hukusoma masomo ya science(math,phy,chem) naweza kufanya mtihani kwa masomo hayo kama resiters?!!
  3. Swahaba

    JamiiForums Tanzania Nipokeeni

    Hlw...
  4. Swahaba

    JamiiForums Tanzania Naombeni mnijuze jinsi ya ku-certify vyeti vyangu

    Habari,naombeni mnijuze jinsi ya ku-certify vyeti vyangu,pia jins yakupata "transcript" na kuongeza jina la tatu kwenye vyeti.
  5. Swahaba

    JamiiForums Tanzania Serikali Yamwaga ajira kwa walimu, Yatangaza nafasi 92 kwa ngazi ya shahada nchi nzima

    Kwani walimu wa shule ya msingi waliomaliza mwaka 2014 hawakuajiriwa? Mbona wanachanganya sana.
Back
Top Bottom